Bài 1 đến 10/18

Chủ đề: Ý kiến nhỏ gửi các anh, các chị, các em...

Threaded View

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhím con's Avatar
    Thanks
    3.633

Default Re: Ý kiến nhỏ gửi các anh, các chị, các em...

Trích dẫn Trích dẫn của Boulevard Xem bài viết
    Boulevard là người vào sau rất nhiều mem của Niềm riêng. Nhưng thực lòng thì rất yêu quý Niềm riêng và mong diễn đàn có thêm thật nhiều mem tích cực và gắn bó với nơi đây. Boulevard em xin đề nghị 1 vài chiêu, mà nói đúng hơn là nhắc lại 1 số bí quyết để mọi người cùng hưởng ứng giúp cho các mem nhà mình hứng khởi tích cực viết bài và comment những sáng tạo về thi ca, nhiếp ảnh và tạp bút cũng như sưu tầm những bài viết, những ý tưởng hay ho của cuộc sống mang về ngôi nhà chung của mình.

1. Không nên hạn chế những nút thanks... nó thể hiện tình cảm và cũng là để đánh dấu với bạn là mình đã quan tâm và rất thích 1 bài nào đó từ bạn.

2. Ngoài sở trường sẵn có của nhiều mem như thơ ca, tạp bút, nhiếp ảnh... xin các anh chị và các em cứ mạnh dạn comment nói lên những chia sẻ của mình. Có khi chỉ là 1 dòng vài ba chữ thôi, người post bài cũng cảm thấy rất vui khi được ai đó quan tâm tới mình. Điều này em thực sự cảm nhận và trân trọng ở những anh chị như: Anh Phù Sinh, chị Nữ Oa, chị Thu Phong, anh Kẻ hỗ trợ, anh TeacherABC, em Sheiran... (xin kể đây những nhân tố điển hình, xin các anh chị, các em không vì thế mà phật ý nhé)

3. Hãy thử một thói quen lập blog hay làm 1 topic riêng để tạo nên một phong cách riêng cho mình và cũng là nơi chốn để anh chị em nhà mình còn biết mặt, biết người và thi thoảng vào thăm hỏi nhau...
    Còn rất nhiều chiêu thức nữa... nhưng đây là một vài nhắn gửi từ một kẻ mới biết lên mạng online cách đây khoảng 1 năm... không có nhiều kinh nghiệm lắm, nhưng đó là sự chân thành. Xin các bác, các anh chị, và các em đừng có "chém" em làm gì mà tội nghiệp (Nhất là em Sún... phải xin tha trước vì Sún mà đá thì ôi thôi có mà há mồm ra mà cười trừ thui !) Hôm nay em rảnh rỗi quá nên mới quyết định chém linh tinh, mong cả nhà đại xá !
    Trân trọng!
    Những ý kiến này của B đâu có "nhỏ" hén !...

2. Có 4 thành viên cám ơn bài của Nhím con:

Boulevard (28-04-2011),get_out_cs (22-04-2012),LÃO HẠC (22-04-2012),ThiênBồngNguyênSoái (28-04-2011)