Bài 1 đến 10/71

Chủ đề: Điên và Yêu

Threaded View

Yêu cái đẹp Ghét cái xấu! PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Boulevard's Avatar
    Thanks
    5.803
    Thanked 12.551 Times in 2.470 Posts

Default Re: Điên và Yêu

Trích dẫn Trích dẫn của MTTC70 Xem bài viết
    Quan điểm yêu và trách nhiệm của nhạc sỹ Quang Vinh
    http://www.baomoi.com/Home/AmNhac/ph...nh/6145641.epi
    Em biết nhạc sĩ Quang Vinh là 1 người đàn ông rất hấp dẫn từ hình thức cho tới tính cách và vượt lên trên hết là 1 người rất có năng lực lãnh đạo, sáng tác, có thể say mê vì công việc tới độ quên cả mọi thứ... Có lẽ hạnh phúc 30 năm mà vợ chồng nhạc sĩ Quang Vinh có được chính là sự nhẹ nhàng, dịu dàng và rất đàn bà nữa của NSUT Kim Chung, vợ của nhạc sĩ Quang Vinh. Đằng sau sự thành công của người đàn ông chính là người đàn bà. Đáng trân trọng trong một thế giới thu nhỏ của giới văn nghệ sĩ, những cặp vợ chồng hạnh phúc như NSƯT Quang Vinh rất là hiếm. Cám ơn anh MTTC em sẽ có ngày tới nhà vợ chồng nhạc sĩ Quang Vinh để viết về gia đình của họ. Không chỉ trong giới văn nghệ sĩ, nếu nhà mình ai phát hiện ra những đôộ vợ chồng vượt khó, hạnh phúc... ở HN thì báo em nhé, cảm ơn cả nhà ạ
    "Cuộc đời là một sân khấu lớn và mỗi người đều có một vai quan trọng" (Shakespeare)

2. Có 4 thành viên cám ơn bài của Boulevard:

MTTC70 (27-04-2011),OA _ NỮ (27-04-2011),ThiênBồngNguyênSoái (27-04-2011),thuphong (27-04-2011)