Bài 1 đến 10/71

Chủ đề: Điên và Yêu

Threaded View

Yêu cái đẹp Ghét cái xấu! PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Boulevard's Avatar
    Thanks
    5.803
    Thanked 12.551 Times in 2.470 Posts

Default Re: Điên và Yêu

Trích dẫn Trích dẫn của ThiênBồngNguyênSoái Xem bài viết
    ĐIÊN
    Hãy cho TBNS biết ................ làm thế nào đây nhỉ. Ala Ala hay Thiện tai thiện tai? Riêng TBNS thì " Hãy đứng dậy và đi tiếp ... vì cuộc đời còn nhiều điều mà ta chưa cảm nhận. TBNS không là người điên, cũng sẽ không là người đang yêu. Trong ba hạt dẻ dành cho Lọ lem TBNS chỉ cần 1 hạt. Một hạt thôi.Mọi người cùng đoán xem hạt này là gì nhỉ?
    Em bị chóng hết cả mặt sau khi đọc bài viết về "Điên" và "Yêu" của TBNS ... mọi khái niệm đều làm em quay cuồng... Tóm lại, em đoán 1 hạt dẻ mà TBNS cần bây giờ đó là hạt "tình yêu"... Có tình yêu thì mọi thứ sẽ tốt đẹp hơn, khiến con người ta có hứng khởi và bước tiếp khi con đường đi của mình có 2 người chứ không đơn thương độc mã... Không biết có trúng ý của TBNS hay không? Chỉ biết là bị oánh thức từ buổi trưa ngủ ngon lành để trả lời... mà bây giờ Boulevard em mới vào comment được vì lại trót "mải vui" vì 1 lời đi cà phê rất chi là hấp xờ dẫn... Mà tính em thì cả nể... Giống y như cái tính của TBNS "xịn" ...
    "Cuộc đời là một sân khấu lớn và mỗi người đều có một vai quan trọng" (Shakespeare)

2. Có 4 thành viên cám ơn bài của Boulevard:

Bình Nguyên (27-04-2011),MTTC70 (26-04-2011),Nguyên Thoại (27-04-2011),ThiênBồngNguyênSoái (27-04-2011)