Bài 1 đến 10/71

Chủ đề: Điên và Yêu

Hybrid View

Yêu cái đẹp Ghét cái xấu! PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Boulevard's Avatar
    Thanks
    5.803
    Thanked 12.551 Times in 2.470 Posts

Default Re: Dại.................

Hihi, vỗ tay hoan hô TBNS ủng hộ phát!
    Nhưng mà đọc bài viết này của TBNS thấy người viết đúng là rất có đầu óc và rất chi là ngoa ngoắt... Không biết TBNS có định làm 1 Trọng Thuỷ không nhỉ? Còn Mỵ Châu, Boulevard luôn nghĩ rằng hầu như trong mỗi con người phụ nữ đều có một phần của Mỵ Châu. Đàn bà khi đã yêu thì yêu hết mình, mặc cho người mình yêu có lừa dối, thậm chí có trà đạp lên tình cảm của họ, họ vẫn cứ yêu một cách mê muội, quên mình. Phụ nữ mà... Boulevard đã đi tìm đã thất vọng và giờ cũng cảm thấy sợ khi đi tiếp bởi 1 lẽ đơn giản. Đôi khi người bạn của mình quá hoàn hảo, địa vị có, tiền bạc có, hình thức đàn ông, gă lăng có... Nhưng chính vì điều đó, Boulevard chỉ dám nhận làm bạn thui. Bởi vì khi người đàn ông quá hấp dẫn, quá hoàn hảo ở góc nhìn vào thì đương nhiên sẽ nhiều người phụ nữ sẽ nhẩy vào cuộc. Sự tranh giành cũng làm cho Boulevard em cảm thấy lười nhác và hem muốn làm gì nữa... Cả tin rồi, yêu quên mình rồi... giờ thề rằng sẽ không là 1 Mỵ Châu nữa... để đánh mất con người mình... Nhưng nói vậy, cũng không biết có làm được như vậy không là cả một câu chuyện ...
    "Cuộc đời là một sân khấu lớn và mỗi người đều có một vai quan trọng" (Shakespeare)

2. Có 5 thành viên cám ơn bài của Boulevard:

kehotro (26-04-2011),OA _ NỮ (26-04-2011),Phu sinh (25-04-2011),Tường Thụy (25-04-2011),ThiênBồngNguyênSoái (25-04-2011)

Newbie Photobucket
    Thanks
    120

Default Re: Dại.................

Bài này TBNS viết dựa qua tâm sự của mấy chị em cùng cơ quan và tham khảo mấy vị hay bàn luận sự đời. Còn TBNS là TBNS không làm Trọng Thuỷ đâu. TBNS là đàn ông cũng yêu hết mình.( Hằng Nga còn dám tăm tia cơ mà...ha ha) Vậy mà đến giờ phút này TBNS cũng chẳng còn gì cả. Trên đời này kẻ tri âm không nhiều như lá, người chung tình tìm mãi không ra...... Ke ke ke Boulevard không phải là Mỵ Châu. Nhưng mong cũng sẽ trở thành một người bạn tri âm.
    Last edited by ThiênBồngNguyênSoái; 25-04-2011 at 03:49 PM.
    Cuộc sống đôi khi vẫn cho ta cơ hội lần thứ hai

4. Có 7 thành viên cám ơn bài của ThiênBồngNguyênSoái:

Boulevard (25-04-2011),kehotro (26-04-2011),Lão K (30-04-2011),MTTC70 (25-04-2011),OA _ NỮ (26-04-2011),Phu sinh (26-04-2011),Tường Thụy (25-04-2011)