Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Bài 11 đến 12/12

Chủ đề: Lưu ý khi tắm

Member PhotobucketPhotobucket [--LEO--]'s Avatar
    Thanks
    0

Default Ðề: Lưu ý khi tắm

Trích dẫn Trích dẫn của COCKOO Xem bài viết
    Có lẽ mọi người ở đây chưa ai biết được tác dụng của hoa và tinh dầu nguyên chất (essential oil) trong khi tắm, nhất là tắm trong bồn với thời gian lâu.
    Trong khi tắm ngâm mình trong bồn với bất kể là nước nóng hay nước lạnh cơ thể của chúng ta sẽ mất đi một lượng nước nhất định (trực quan nhất là các đầu ngón tay bị sun lại), nếu ngâm quá lâu sẽ dẫn tới tình trạng say nước, cơ thể rã rời. Vì vậy khi tắm ngâm bồn chúng ta nên nhỏ vài giọt tinh dầu tắm hoặc thả những cánh hoa tươi nhằm ngăn ngừa sự mất nứoc trong cơ thể.
    Hoa và tinh dầu khi được thả vào bồn tắm sẽ sinh ra một chất (chất này COC quên tên gọi roài) phủ lên bề mặt da ngăn không cho nước trong cơ thể thẩm thấu ra ngoài, do đó thường các bạn khi tắm xong thường có cảm nhận làn da căng và mịn hơn.
    oai gặp phải chuyên gia mát xa roài
    đàn ông tắm mà thả hoa vào co sao ko bác cúc cu ,tắm vậy ngửi huơng lâu ngay có chuyển hệ ko nhỉ

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket COCKOO's Avatar
    Thanks
    1

Default Ðề: Lưu ý khi tắm

Trích dẫn Trích dẫn của [--LEO--] Xem bài viết
    oai gặp phải chuyên gia mát xa roài
    đàn ông tắm mà thả hoa vào co sao ko bác cúc cu ,tắm vậy ngửi huơng lâu ngay có chuyển hệ ko nhỉ
    Chuyên gia thì không, chỉ là chút kinh nghiệm thôi mà. Còn chuyển hệ được thì khỏi mất công sang Thái rồi.
    @@@@@@@@@@@@@@@@@@@@
    Chim em vừa xoẳn một gang
    Líu lo cất tiếng ca vang giữa đời

Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12