Bài 1 đến 10/59

Chủ đề: Ngày cuối tuần của bạn

Hybrid View

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket OA _ NỮ's Avatar
    Thanks
    4.403
    Thanked 9.333 Times in 1.852 Posts

Default Ðề: Ngày cuối tuần của bạn

Trích dẫn Trích dẫn của thuphong Xem bài viết
    Hì... thật là đáng mơ ước đó nha...hôm nay Trước khi về TP còn phải hứa trong hai ngày thứ bảy chủ nhật tôi sẽ xem tài liệu xem có thể làm gì giúp cho anh được không...nên mất toi hai ngày nghỉ rồi

Chúc Oa Nữ đi chơi vui, chụp hình đẹp thì up lên cho mọi người chiêm ngưỡng nha

TP
    Thanks Thu Phong. TP còn có Anh để giúp, ON chẳng có ai cả nên cứ đi lang thang hoài... Hi Hi
    Mình chỉ thích đi sopping và nấu ăn thôi. Còn chụp hình giờ ko còn chụp vô tư như trước kia nữa.
    Que Sera, Sera. Whatever will be, will be
    The future's not ours, to see
    Que Sera, Sera

Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket thuphong's Avatar
    Thanks
    3.762
    Thanked 7.876 Times in 1.850 Posts

Default Ðề: Ngày cuối tuần của bạn

Trích dẫn Trích dẫn của OA _ NỮ Xem bài viết
    Thanks Thu Phong. TP còn có Anh để giúp, ON chẳng có ai cả nên cứ đi lang thang hoài... Hi Hi
    Mình chỉ thích đi sopping và nấu ăn thôi. Còn chụp hình giờ ko còn chụp vô tư như trước kia nữa.
    Hihihi...Anh này là anh trong công việc thôi chứ có biết mặt ngang mũi dọc gì đâu. Nếu nói là chụp hình thì có lẽ là TP còn phải tránh xa hơn cả ON nữa kìa ...