Bài 1 đến 10/14

Chủ đề: Transcend xin có lời chào tới toàn thể gia đình mới !

Hybrid View

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Phu sinh's Avatar
    Thanks
    10.473
    Thanked 3.852 Times in 1.190 Posts

Default Ðề: Transcend xin có lời chào tới toàn thể gia đình mới !

Trích dẫn Trích dẫn của Transcend Xem bài viết
    Chào em ! cái tên em rất ấn tượng, anh ngày xưa có đi bộ đội...có nhòm trộm sơn nữ tắm ở suối mấy lần...nhưng quả thật là chưa đc nhìn thấy sơn nữ tắm trong bồn tắm...( có gì khác nhau không nhỉ...?) rất vui đc biết em !
    @ all : Nhân tiện cả nhà cho em hỏi có ai biết ông Trọc đầu ở đâu không nhỉ ! em nghe nói ông ấy đc bầu làm S.Mod của 1 Box nào đó, định mang chai rượu sang hối lộ để kiếm chức quan nho nhỏ...hehe.
    ặc...ặc... Đã là Smod thì làm gì chỉ ở 1 box. Bên này thì chẳng phải như xưa thời HPĐ đâu nhé, transcend. Dù sao cũng wellcome đã tham gia vào niemrieng! Hy vọng Transcend vui vẻ ở đây!

Member PhotobucketPhotobucket Transcend's Avatar
    Thanks
    0

Default Ðề: Transcend xin có lời chào tới toàn thể gia đình mới !

Trích dẫn Trích dẫn của Phu sinh Xem bài viết
    ặc...ặc... Đã là Smod thì làm gì chỉ ở 1 box. Bên này thì chẳng phải như xưa thời HPĐ đâu nhé, transcend. Dù sao cũng wellcome đã tham gia vào niemrieng! Hy vọng Transcend vui vẻ ở đây!
    Không phải giọng văn của ông trọc đầu. Vậy để em đi tìm tiếp đây, nghe nói lát nữa các ông ấy có chương trình rượu - bò nướng... em phải đến tận nơi mới được. Chào Pác nhé !