Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Bài 11 đến 12/12

Chủ đề: Khi đàn bà “xâm hại” đàn ông

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    1.970
    Thanked 1.574 Times in 565 Posts

Default Re: Khi đàn bà “xâm hại” đàn ông

Trích dẫn Trích dẫn của Boulevard Xem bài viết
    Ờ nhỉ. Đang nghĩ bụng sao SunWild lại post bài "bất lợi" cho chị em nhà mình thế. Hóa ra là bác Kehotro... các bác ấy là rất muốn bị "xâm hại" đây mà!
    Vấn đề là các bác ấy quá tuổi để bị xâm hại rồi tuổi các bác ấy giờ chỉ có thể xâm hại con nhà ng ta thôi

2. Có 2 thành viên cám ơn bài của SunWild:

Boulevard (01-09-2010),kehotro (01-09-2010)

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    1.970
    Thanked 1.574 Times in 565 Posts

Default Re: Khi đàn bà “xâm hại” đàn ông

Trích dẫn Trích dẫn của Boulevard Xem bài viết
    Còn B chưa thấy chị em "hứng tình" bao giờ, mà chỉ thấy mấy chị em đồng nghiệp kể rằng thường xuyên gặp cảnh một gã đàn ông đứng giữa thanh thiên bạch nhật chỗ vắng người phanh cái "của quý" ra khi nhìn thấy họ... 1 lần, đang đứng ở trường cán bộ quản lý văn hóa chờ mấy người bạn với 1 chị bạn. Tự nhiên chị bạn thần sắc hoảng hồn, thất thanh bảo: Đi khỏi đây đi em. B nhìn quanh bên lề đường tưởng có con chuột chết nào làm chị ấy ghê tởm đến thế... Đi ra được 200m chị ấy mới bảo : Em không nhìn thấy gì à? Cái thằng cha nó cứ nổ xe máy rồi lại tắt, lại bật bên cạnh chị em mình ấy... Nó cứ để lòng thòng cái "của" ấy ra và nhìn mình... Chị phải bảo em đi ngay là vì thế. Ui cha. Kể ra mà nhòm cái cảnh đó được thì cũng khoái, biết thêm 1 thực tế của đời sống xã hội. B chỉ thấy cảnh đàn ông nhìn chòng chọc chị em thì có, chứ lôi cái của ấy ra dọa ... thì chửa thấy bao giờ. Hóa ra tưởng "con chuột chết" thì thành "cái của nợ"... theo B nghĩ đây là do 1 căn bệnh cả về sinh lý và cả trong tư tưởng của con người nữa.
    Cái này là căn bệnh chứ ko phải là hứng hiếc gì đâu ạ Riêng em thì gặp ở nước ngoài vài lần chứ ko phải ở VN, mình cứ quay mặt đi là xong thôi, nhưng cũng run chết được nghe đâu mình càng sợ họ càng thích dọa

4. Có 2 thành viên cám ơn bài của SunWild:

Boulevard (01-09-2010),kehotro (01-09-2010)

Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12