Bài 1 đến 10/17

Chủ đề: BQT cũng cần quan tâm tới chữ ký của thành viên nữa

Hybrid View

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Phu sinh's Avatar
    Thanks
    10.473
    Thanked 3.852 Times in 1.190 Posts

Default Ðề: BQT cũng cần quan tâm tới chữ ký của thành viên nữa

Xin đại diện cho BQT cám ơn các ý kiến của các bạn. BQT vẫn đang tiếp tục lắng nghe và muốn nghe thêm nhiều ý kiến nữa đóng góp cho quy định của nickname, avatar và chữ ký để ngôi nhà niemrieng ngày càng hoàn chỉnh hơn.

Chỉ xin lưu ý với các bạn là:

- Topic này đề cập đến quy định về nickname, avatar và chữ ký. Vì thế, khi nêu quan điểm của mình, mong các bạn tập trung vào vấn đề này, tránh sa đà qua lãnh vực khác.

- Trong quá trình trao đổi với nhau, dẫu có bất đồng ý kiến cũng mong các bạn trao đổi với sự hòa nhã, tranh luận làm rõ vấn đề chứ không tranh cãi hơn thua với nhau.

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    1.069
    Thanked 1.703 Times in 326 Posts

Default Ðề: BQT cũng cần quan tâm tới chữ ký của thành viên nữa

Xin có thêm đôi lời cùng các bạn tham gia vấn đề này :

Tôi hoàn toàn đồng ý với ý kiến của bạn Đông Ki Sốt , vấn đề được nêu ra với BQT là: Chúng ta có nên cho phép chuyện đó không ?, chứ không công kích cá nhân bạn LEO và cũng không đi sâu vào nghiên cứu, phân tích các văn kiện lịch sử, xem xét đúng sai từng từ. Đây chỉ là một góp ý nhỏ cho BQT diễn đàn nên người góp ý chỉ cần nêu đại khái thôi, chứ không ai bắt buộc trước khi góp ý phải bỏ thời gian tìm tòi, tra cứu thư viện để đưa ra những trích dẫn cho thật "chính xác" như bạn Son_nu83 góp ý cả. Hơn nữa, ngay cả một cuốn sách của Viện Sử Học mà bạn Son_nu83 còn dẫn một cuốn sách khác để chứng minh cuốn của Viên Sử Học là sai, thì một member như tôi dù có bỏ ra vài tháng để tìm tòi tư liệu trong thư viện liệu có được cho là đúng không ? Rồi biết đâu ngay sau đây sẽ có người trích dẫn một cuốn sách khác để chứng minh bạn Son_nu83 sai ! Chuyện trở thành cuộc đấu lý giữa sách với sách. Xin nhắc lại : Đây không phải là mục đích của tôi khi lập topic.
    Riêng có bạn cho đó chỉ là vui chứ không có ý bêu rếu, thì tôi dám thưa với các bạn đó rằng : Các bạn chưa từng thấy "quan tài" nên chưa đổ lệ. Khi đứng trước cơ quan điều tra bạn khai như thế xem người ta ghi vào biên bản như thế nào !

Tóm lại, xin đề nghị: Không vi phạm chính trị thì tuyệt đối không đụng tới quốc kỳ, quốc ca, bản tuyên ngôn, các lãnh đạo nhà nước và những hình ảnh, bài viết, phát ngôn của vị lãnh đạo đó, áp dụng cho tất cả các quốc gia trên toàn thế giới chứ không riêng ở Việt Nam.

Dù sao đi nữa, quyết định cuối cùng là của BQT. Còn chúng ta, những người tham gia góp ý thì xin các bạn nên chừng mực và cố gắng giữ hòa khí với nhau.

Thân.
    Last edited by Độc hành; 29-05-2009 at 06:17 PM.