Bài 1 đến 10/32

Chủ đề: Bia ôm

Hybrid View

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Phu sinh's Avatar
    Thanks
    10.473
    Thanked 3.852 Times in 1.190 Posts

Default Re: Bia ôm

Trích dẫn Trích dẫn của Boulevard Xem bài viết
    Ối giời... Lại 1 kẻ "giả dối"... Có mỗi bác Kehotro là xem ra thật thà nên mới kể cho mọi người :
    Hì... Đâu cứ phải thật thà, không có kinh nghiệm thì viết làm sao được nhỉ!

2. Thành viên cám ơn bài của Phu sinh:

Phương Lê (20-08-2010)

Yêu cái đẹp Ghét cái xấu! PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Boulevard's Avatar
    Thanks
    5.803
    Thanked 12.551 Times in 2.470 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của Phu sinh Xem bài viết
    Hì... Đâu cứ phải thật thà, không có kinh nghiệm thì viết làm sao được nhỉ!
    Không phải bác ơi. Ý em không đề cập tới người biết hay không có kinh nghiệm. Mà chỉ đề cập tới người biết lại la toáng lên là : "Hãi quá!" hoặc giả bộ "chẳng biết gì" rất "vô tội". hichic. Em thấy cái câu ấy nó phản ánh không đúng sự thật! Chứ có phải "bẩu" ai không kể là "giả dối" đâu. Đúng là bác PS đang bị "chạm" gì rồi. Em phận đàn bà nên cũng tò mò. Thấy bác Kehotro kể chuyện của đàn ông thì dĩ nhiên là thích nghe rồi. Vì em có được mục kích bao giờ đâu? Lâu rồi, Boulevard phải làm 1 bài phóng sự về băng đĩa lậu, ra Chợ Giời để mua băng đĩa khiêu dâm và đĩa phim "mát" qua hết hàng này tới hàng kia bị chủ cửa hàng "lườm" rồi bảo không có. Em nhờ mấy cậu bạn giai đi mua, lập tức có ngay. Vì người ta biết em không phải là đối tượng "máu" cái vụ đó mà.

"Cuộc đời là một sân khấu lớn và mỗi người đều có một vai quan trọng" (Shakespeare)

4. Có 2 thành viên cám ơn bài của Boulevard:

Phương Lê (20-08-2010),Phu sinh (19-08-2010)

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Phu sinh's Avatar
    Thanks
    10.473
    Thanked 3.852 Times in 1.190 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của Boulevard Xem bài viết
    Không phải bác ơi. Ý em không đề cập tới người biết hay không có kinh nghiệm. Mà chỉ đề cập tới người biết lại la toáng lên là : "Hãi quá!" hoặc giả bộ "chẳng biết gì" rất "vô tội". hichic. Em thấy cái câu ấy nó phản ánh không đúng sự thật! Chứ có phải "bẩu" ai không kể là "giả dối" đâu. Đúng là bác PS đang bị "chạm" gì rồi. Em phận đàn bà nên cũng tò mò. Thấy bác Kehotro kể chuyện của đàn ông thì dĩ nhiên là thích nghe rồi. Vì em có được mục kích bao giờ đâu? Lâu rồi, Boulevard phải làm 1 bài phóng sự về băng đĩa lậu, ra Chợ Giời để mua băng đĩa khiêu dâm và đĩa phim "mát" qua hết hàng này tới hàng kia bị chủ cửa hàng "lườm" rồi bảo không có. Em nhờ mấy cậu bạn giai đi mua, lập tức có ngay. Vì người ta biết em không phải là đối tượng "máu" cái vụ đó mà.

Không phải "máu" mà là mặt em khi ấy in cái chữ to tướng "not dân chơi"! Mí vụ kia cũng y như thế thôi, lơ ngơ là bị từ chối thẳng thừng! Anh cũng tính la y như mí ông í, mờ thấy em chẳng tin nên im re đấy thôi!

6. Có 2 thành viên cám ơn bài của Phu sinh:

Boulevard (20-08-2010),Phương Lê (20-08-2010)