View Poll Results: Bạn có thông cảm với hoàn cảnh của người trong cuộc không?

Voters
11. You may not vote on this poll
  • Không thể chấp nhận

0 0%
  • Nếu không còn tình cảm thì nên chia tay

8 72,73%
  • Rất cảm thông

3 27,27%
Bài 1 đến 10/18

Chủ đề: Nhật ký đàn ông có vợ...

Hybrid View

Hêy ... coi chừng xước màn hình PhotobucketPhotobucketPhotobucket onesieuthi's Avatar
    Thanks
    189

Default Re: Nhật ký đàn ông có vợ...

câu chuyện buồn nhỉ
    YM: onesieuthi
    Mobile: 0909 xxx 010
    Email: nhacungxxx@nhacungxxx.vn

2. Thành viên cám ơn bài của onesieuthi:

Boulevard (24-07-2010)

Yêu cái đẹp Ghét cái xấu! PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Boulevard's Avatar
    Thanks
    5.803
    Thanked 12.551 Times in 2.470 Posts

Default Re: Nhật ký đàn ông có vợ...

Re: Nhật ký đàn ông có vợ...
    Buồn thật... Vì có những lúc con người ta đã không thể sống hết là mình. Con cái, trách nhiệm, mọi mối quan hệ ràng buộc... Mà cái ràng buộc lớn nhất đó là con cái - thứ của cải vô giá đó là lý do khiến nhiều người không muốn con khổ, họ chấp nhận hi sinh mình vì hạnh phúc của gia đình và không muốn cho con mình mang 1 cái tiếng là bố mẹ ly dị

Boulevard thử làm 1 cuộc điều tra test ở góc đầu xem ý kiến của bà con về hai câu chuyện như thế nào nhé! Mong người tham gia ... Tự nhiên thấy topic có mục bình chọn điều tra, nên thử xem sao... Có nên tiếp tục 1 cuộc hôn nhân mà khi cả hai không còn tình yêu, đã ly thân hoặc không còn cảm xúc khi ở bên nhau hay không? Ý kiên thứ nhất: Phản đối cuộc tình tay ba, không chấp nhận cặp bồ (PA1 : Không chấp nhận), Ý kiến thứ 2: Nên chia tay để tạo sự dễ thở cho cả hai và để xây dựng một cuộc hôn nhân mới với người đàn bà thứ 2 (PA2: Nếu không còn tình cảm thì chia tay)
    "Cuộc đời là một sân khấu lớn và mỗi người đều có một vai quan trọng" (Shakespeare)

4. Thành viên cám ơn bài của Boulevard:

Phu sinh (24-07-2010)