Bài 1 đến 10/351

Chủ đề: Con CÁ......

Hybrid View

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Tazang's Avatar
    Thanks
    1.108
    Thanked 2.452 Times in 528 Posts

Default Ðề: Con CÁ......

Ngày....tháng....năm 1986
    Lần đầu tiên được chở cô bạn gái sau xe đạp , đạp mấy vòng quanh hồ Tam Bạc mà vẫn thấy phí phởn thế ko biết, thỉnh thoảng thấy cái gì là lạ giúi vài lưng là lại đạp băng băng ( sau mới biết là cái...khuỷu tay của bạn gái) - chẳng bù cho bây giờ hôm nao hứng chí đạp xe thể thao 1 cũng vòng hồ ấy là thở cả ra đằng mắt. Về đến đầu ngó nhà cô ấy , cầm tay bạn một cái run bắn cả người, cổ họng nghẹn ắng cả lại, tối về khỏi cần học bài mà lục tủ sách lôi thơ Puskin ra đọc ( có khả năng là mình làm quen với thơ là từ hồi đó chăng?)
    Last edited by Tazang; 16-07-2010 at 08:53 PM.
    "Người vá trời lấp bể - Kẻ đắp lũy xây thành
    Ta chỉ là chiếc lá - Việc của mình là xanh
    "

2. Thành viên cám ơn bài của Tazang:

huongnhu (08-07-2011)

Yêu cái đẹp Ghét cái xấu! PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Boulevard's Avatar
    Thanks
    5.803
    Thanked 12.551 Times in 2.470 Posts

Smile Ðề: Con CÁ......

Trích dẫn Trích dẫn của Tazang Xem bài viết
    Ngày....tháng....năm 1886
    Lần đầu tiên được chở cô bạn gái sau xe đạp , đạp mấy vòng quanh hồ Tam Bạc mà vẫn thấy phí phởn thế ko biết, thỉnh thoảng thấy cái gì là lạ giúi vài lưng là lại đạp băng băng ( sau mới biết là cái...khuỷu tay của bạn gái) - chẳng bù cho bây giờ hôm nao hứng chí đạp xe thể thao 1 cũng vòng hồ ấy là thở cả ra đằng mắt. Về đến đầu ngó nhà cô ấy , cầm tay bạn một cái run bắn cả người, cổ họng nghẹn ắng cả lại, tối về khỏi cần học bài mà lục tủ sách lôi thơ Puskin ra đọc ( có khả năng là mình làm quen với thơ là từ hồi đó chăng?)
    Ủa... người rừng lãng mạn nhở? Hơi bị bất sờ lờ ngờ đó
    "Cuộc đời là một sân khấu lớn và mỗi người đều có một vai quan trọng" (Shakespeare)