Trang 3 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Bài 21 đến 25/25

Chủ đề: Vấn Vương's blog

Hybrid View

Newbie Photobucket
    Thanks
    0

Default Re: Vấn Vương's blog

Hết tuần này chắc mình vác gậy vác bị đi ăn xin mất. Trong 1 tuần có đến 4 mời đầy tháng. Tòan anh chị em trong nhà và bạn bè thân, không trốn được. Chiều qua đi ăn đầy tháng con trai đứa em họ. Tới nơi thì nguyên 1 đám trẻ con bu lấy mình... đòi mua kẹo. Thế là tay bế tay dắt chúng nó ra tạp hóa gần đấy để mua. Sau khi đứa nào cũng có phần rồi thì chúng nó cũng quên mình luôn, còn nhớ tới mỗi kẹo thôi, lúc nào cần bóc mới í ới gọi: "Bác ơi bóc kẹo cho con"...Cái số mình nó khổ, bị cả trẻ con bắt nạt. Hic hic

Nhìn mấy đứa nhóc iu thế, cũng thấy thèm có em bé lắm rồi. Nhưng chả biết tới chừng nào mình mới có baby để bị nhõng nhẽo suốt ngày đây. Mẹ cũng hỏi nhiều lần: "Mày định bao giờ mới có con đấy hả". Lần nào cũng chỉ trả lời cho qua chuyện: "Sang năm". (Không biết tới năm nào nữa)

2. Có 2 thành viên cám ơn bài của VươngTình:

hahaha (23-07-2010),Phu sinh (21-07-2010)

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Phu sinh's Avatar
    Thanks
    10.473
    Thanked 3.852 Times in 1.190 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của VươngTình Xem bài viết
    Hết tuần này chắc mình vác gậy vác bị đi ăn xin mất. Trong 1 tuần có đến 4 mời đầy tháng. Tòan anh chị em trong nhà và bạn bè thân, không trốn được. Chiều qua đi ăn đầy tháng con trai đứa em họ. Tới nơi thì nguyên 1 đám trẻ con bu lấy mình... đòi mua kẹo. Thế là tay bế tay dắt chúng nó ra tạp hóa gần đấy để mua. Sau khi đứa nào cũng có phần rồi thì chúng nó cũng quên mình luôn, còn nhớ tới mỗi kẹo thôi, lúc nào cần bóc mới í ới gọi: "Bác ơi bóc kẹo cho con"...Cái số mình nó khổ, bị cả trẻ con bắt nạt. Hic hic

Nhìn mấy đứa nhóc iu thế, cũng thấy thèm có em bé lắm rồi. Nhưng chả biết tới chừng nào mình mới có baby để bị nhõng nhẽo suốt ngày đây. Mẹ cũng hỏi nhiều lần: "Mày định bao giờ mới có con đấy hả". Lần nào cũng chỉ trả lời cho qua chuyện: "Sang năm". (Không biết tới năm nào nữa)
    Hì... thế thì có luôn để còn lấy vốn về kịp!

4. Thành viên cám ơn bài của Phu sinh:

hahaha (23-07-2010)

Newbie Photobucket
    Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của Phu sinh Xem bài viết
    Hì... thế thì có luôn để còn lấy vốn về kịp!
    Dzạ em để dzành sau này mời 2 cái đầy tháng liền 1 lúc cho chúng nó biết tay...

Newbie Photobucket
    Thanks
    0

Cứ tự cho rằng mình luôn là kẻ vô tư vô ưu, nhưng cuối cùng lại thấy rằng mình lo lắng đến quá nhiều chuyện. Haizzzz, tránh sao được, đàn bà mà. Khoảng thời gian này thực sự là một thử thách lớn với mình về mọi mặt... Cố gắng thôi!!!

Trang 3 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123