Trích dẫn Trích dẫn của OA _ NỮ Xem bài viết
Chào đón SLT chon NR xây tổ ấm...

Nào, WC người hàng xóm lãng tử đẹp trai,
Trích dẫn Trích dẫn của boulevard Xem bài viết
Đẹp trai hả chị Oa ? Em cũng có cảm giác vậy thì ra là đúng... BLV rất hâm mộ những người đẹp trai đới ạ ! Nhưng chỉ dám chiêm ngưỡng thui, hổng dám "sờ vào hiện vật" đâu ạ!
Hic, cảm ơn chị ON và Boulevard đã khen ngợi, à nhầm, đã an ủi thì đúng hơn. Vì nếu Sầu mà được gọi là đẹp trai thì chắc đàn ông cả thế giới này toàn những mỹ nam tử quá. Vì thế mà bao lần NR tổ chức ọp Sầu có dám vác mặt đi đâu, hi hi.

Trích dẫn Trích dẫn của Nhudadauyeu Xem bài viết
Hi anh trai, hnay em đc nghe nhiều chuyện mà đến em cũng ko nghĩ đó là mình nữa, đọc những dòng này chợt ngẫm và nghĩ, đời đúng là phức tạp và nhiều chuyện, muốn yên mà cũng khó, thôi thì mặc kệ đời và ta cứ là ta thôi anh nhỉ. Chúc cho ngôi nhà của anh sẽ luôn vui vẻ và biết đâu sẽ có 1 niềm vui mới đến với anh.
Hì, cảm ơn em gái nha. Anh quan niệm rằng cuộc sống không nên quá chú ý đến những yếu tố tác động bên ngoài, những tiểu tiết, có vậy mới sống thoải mái được.

Trích dẫn Trích dẫn của Sheiran Xem bài viết
Nghe tới xử nữ tự nhiên có cảm giác... uỷ mị
Ha ha, đúng là cũng có chút ủy mị thật, nhưng Sầu là người Hải Phòng nên ngoài ủy mị còn có cả máu lửa nữa đấy, ko chỉ tình cảm thôi đâu, đôi khi máu lên cũng bất chấp tất cả được đấy.