Bài 1 đến 10/526

Chủ đề: Vân thi quán

Threaded View

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Triplec's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.799 Times in 418 Posts

Default Re: Vân thi quán

Trích dẫn Trích dẫn của OA _ NỮ Xem bài viết
    Đúng là em mà. khuôn mặt xinh xắn vì có nụ cười dễ thương và đôi mắt sâu thẳm. Thảo nào em được chồng em yêu chiều như thế.
    Úi chị ơi, em phải mang cái nầy về cho ông xã coi và học chị để khen em, hihi... Chẳng bao giờ em được nghe những câu như thế từ ông xã

Trích dẫn Trích dẫn của Phu sinh Xem bài viết
    Phải thêm phần... long lanh và trắng trẻo... nữa!!!
    Ờ, cái này có phải là cóc mở miệng không nhỉ? Sao anh PS chẳng nói sớm hơn, từ khi gặp cho Triplec phấn khởi Cả một ngày, mấy trăm cây số lang thang cùng anh chỉ thấy anh cười tủm tỉm, thỉnh thoảng giơ máy chụp hình.

Nói đùa chút thôi nhưng Triplec rất vui khi gặp anh PS, Sheiran, Pha lê, KHT, Haha, Yêu... Trừ Pha lê Triplec đã từng gặp từ cách đây 4 năm còn lại đều là những người bạn biết đã lâu mà giờ mới có dịp gặp mặt. Buồn cười, không biết Triplec thay đổi như thế nào sau 4 năm (chắc già đi nhiều!) nên Phale vào phòng rồi, đứng trước bàn, đối diện bên kia là Triplec mà vẫn thấy quay ra hỏi nhỏ Sheiran Triplec đâu Pha lê vẫn vậy, nghĩa là Triplec không thể không nhận ra, nhưng có phần trẻ trung, tươi vui hơn xưa.

Kehotro trẻ trung hơn trong hình nhiều, có vẻ điềm tĩnh hơn Triplec hình dung. Lại cũng không nói mấy, chỉ nhìn, cười và đồng chí ấy có vẻ thấy hơi thiệt là trước đó đã trót gọi Triplec bằng chị. Kệ, được làm chị càng sướng, chả dại gì lại tụt bậc, tụt hạng!

Hahaha, có vẻ gầy đi nhiều so với những bức hình Triplec nhìn trước đó và cũng phong trần hơn. Triplec rất ấn tượng với cuộc sống điền viên bây giờ của 3H.

Yêu100c không khác mấy so với những gì Triplec hình dung, khá kiệm lời. Con trai Yêu giống hệt bố và rất xinh.

Cuối cùng là em gái Sheiran. Chỉ qua một ngày gặp gỡ và song hành, Triplec thực sự là ngưỡng mộ với những gì em đã làm. Cùng một tấm lòng nhân ái, em còn là một người phụ nữ vô cùng nhanh nhẹn, năng động với lối làm việc khoa học và cũng rất hòa đồng. Em thực sự có tố chất của một team leader. Và em cũng là một cô gái rất đáng yêu. Mong là sắp tới em "theo chàng" về nơi xứ người nhưng sẽ không "bỏ cuộc chơi".

Lời cuối cùng, Triplec xin cảm ơn tất cả những bạn bè NR mà Triplec vừa qua đã có dịp gặp mặt. Quả thực Triplec đã rất bất ngờ khi gặp Hahaha, Pha lê, Kehotro, Yêu ở đó. Mong mọi người thông cảm cho Triplec, vào Nam ra Bắc liên tục nhưng đã không thể gặp mặt các bạn sớm hơn. Một phần vì công việc, phần nữa Triplec cũng không tự tin lắm trong các buổi gặp gỡ, ra mắt, làm quen... Nếu tối đó Sheiran báo trước sẽ gặp thêm nhiều bạn bè NR ở đó có lẽ Triplec đã trốn rồi! Anyway, the most challenging barrier has been removed. Những ngại ngùng ban đầu đã qua rồi. Hy vọng Triplec sẽ còn nhiều dịp khác nữa để gặp gỡ các bạn bè của NR.

Một lời chúc hạnh phúc gửi tới tất cả mọi người, my dear friends.
    Last edited by Triplec; 04-07-2013 at 12:50 PM.

2. Có 6 thành viên cám ơn bài của Triplec:

1100i (17-07-2013),Lão K (16-07-2013),Nhudadauyeu (04-07-2013),OA _ NỮ (04-07-2013),Phu sinh (05-07-2013),thuphong (04-07-2013)