Trích dẫn Trích dẫn của OA _ NỮ Xem bài viết
Em làm chị lại bồi hồi nhớ về lại một thời xa lắm...
Em, ML, chị, là 3 người nữ đầu tiên có mặt trong giai đoạn sơ khai của MX,. khi mà xã hội VN nói chung vẫn còn thành kiến nặng nề về những web xxx, và Mem MX nói riêng, họ ngạc nhiên , ngỡ ngàng thế nào khi thấy bóng dáng 3 người nữ thấp thoáng trong chốn bụi bặm đó.
Em thì chỉ lấp ló khi ẩn khi hiện, đứng ngoài mọi thị phi...( Khôn thế) Còn chị và ML thì nông nổi dấn thân ...Nên đôi khi vô ý để bụi bặm vấy mình. Vì thế ko tránh khỏi đôi lúc những hạt bụi sa vào mắt làm cay xè ...
Chị ui, không phải 'khôn" mà là "nhát"

Quả thực là Triplec vốn không thích tham gia vào những chốn thị phi và biết sức mình không chịu nổi thị phi nên khi ấy hầu như Triplec chỉ quanh quẩn ở Đường Thi Quán, ngay cả nơi được coi là lành ở Mx là "Vườn Thơ" Triplec cũng rất ít khi tham gia. Cho đến bây giờ chị là một trong những người phụ nữ mà Triplec rất nể phục, dám bước qua mọi thị phi để có thể sống thực với chính mình. Phải là người phụ nữ bản lĩnh, hiểu mình và hiểu đời mới có thể sống được như vậy. Cho nên post trước chị nhắc và cảm ơn em về những PM em đã gửi cho chị mấy tuần trước, đó thực ra là em chỉ nhắc lại để chị trở lại là người bản lĩnh, mạnh mẽ và yêu cuộc sống mà em đã biết mà thôi. Hãy luôn như vậy chị nhé.