Bài 1 đến 10/526

Chủ đề: Vân thi quán

Threaded View

Yêu cái đẹp Ghét cái xấu! PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Boulevard's Avatar
    Thanks
    5.803
    Thanked 12.551 Times in 2.470 Posts

Default Re: Vân thi quán

Trích dẫn Trích dẫn của Triplec Xem bài viết
    Chúc mừng em bên kia rồi nhưng gặp em ở đây lại chúc nữa. Chúc em đã có những bước khởi đầu thuận lợi. Cố gắng lên em nhé.

Thành tích của ông xã chị, hihi.... không nói được nhưng chị và cả gia đình hai bên nội, ngoại tự hào lắm lắm.
    Chị vui như thế là chắc chắn là thành tích đáng nể roài. Chị ơi, học TS mệt thật cơ. Lo chạy hồ sơ đủ cũng đã thấy oải... Cứ tưởng là dễ ăn. Trời ơi là trời các thứ đều ổn, có mỗi cái món thi ngoại ngữ (phải tương đương bằng Toefl) không được nợ. Em chỉ còn có 20 ngày để ôn thi, những người khác họ ôn 2 tháng rùi. Chắc em chịu thua mất. huhu. Những người khác đã qua đào tạo Thạc sĩ thì không cần phải thi chỉ xét Luận án, đằng này em phải vừa thi, vừa học hết đại cương thạc sĩ rồi vừa bảo vệ nữa... Chắc chị rành vụ này. thảo nào mà kêu là gian nan, vất vả lắm. Em thì lại lười nhác chỉ muốn ăn sẵn thui... Thực ra thì em thích học văn bằng 2 chính quy ngoại ngữ tiếng Anh, vì cái này em cần cho chính nhu cầu thiết yếu trong công việc và cũng là để sau này thi chuyên viên chính nữa . Ý chị sao ? em theo học TS hay đi thi văn bằng 2 ạ ???
    Last edited by Boulevard; 30-07-2010 at 11:36 PM.
    "Cuộc đời là một sân khấu lớn và mỗi người đều có một vai quan trọng" (Shakespeare)