Bài 1 đến 10/526

Chủ đề: Vân thi quán

Threaded View

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Triplec's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.799 Times in 418 Posts

Default Re: Vân thi quán

Trích dẫn Trích dẫn của Lão K Xem bài viết
    Cầu chúc hai bạn có thêm 180 năm hạnh phúc nữa.

T sướng thật, chả bù với bạn đồng hành của mình, lúc nào cũng nuối tiếc là "trao duyên lầm tướng cướp"
    Cảm ơn anh nhiều, LK. Anh nói vậy thôi nhưng Triplec biết chị ấy rất hạnh phúc được rơi vào tay "tướng cướp" ngần ấy năm đấy. Có lẽ khối người mong được "trao duyên lầm" như chị.

Trích dẫn Trích dẫn của thuphong Xem bài viết
    .
    Chúc T và ông xã có thêm nhiều nhiều năm thích thú nữa nha. Ông xã T chọn từ thật độc
    Em cảm ơn chị, em cũng mong được như vậy. Em nghĩ rằng bên cạnh một số người không gặp may mắn trong cuộc sống thì cũng có nhiều người có được may mắn hơn những người khác, không ít người "thích thú" với cuộc hôn nhân của mình chị nhỉ. Chỉ có điều người ta nói ra hay không thôi. Ông xã chắc chẳng bao giờ thích em khoe thế này nhưng vì em em quá thích thú với món quà nhỏ kỷ niệm ngày cưới của ông xã nên không đừng được, hihi...
    Trích dẫn Trích dẫn của OA _ NỮ Xem bài viết
    "Mười tám năm thích thú"

Chị thật ngưỡng mộ vợ chồng em đó TL à. Muốn một ai đó thích thú mình thì trước tiên mình cũng phải thích thú người ta nữa, mà vợ chồng em thích thú nhau từng đấy thời gian thì quả là ko đơn giản.
    Ước gì mình được như Em.
    Chị ơi, để một người thích mình thì chắc không khó, nhưng để có nhiều người "mê" mình, "say" mình như chị thì không mấy người phụ nữ làm được chị ơi

2. Có 5 thành viên cám ơn bài của Triplec:

Lão K (10-12-2013),NHAT NGUYET (14-12-2013),OA _ NỮ (09-12-2013),Phu sinh (09-12-2013),thuphong (08-12-2013)