Bài 1 đến 10/526

Chủ đề: Vân thi quán

Threaded View

Yêu cái đẹp Ghét cái xấu! PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Boulevard's Avatar
    Thanks
    5.803
    Thanked 12.551 Times in 2.470 Posts

Default Re: Vân thi quánnuy

Trích dẫn Trích dẫn của Tazang Xem bài viết
    Em cũng ủng hộ kịch liệt quan điểm này, cái gì ra cái ấy chứ tích hợp thành một khi vận hành hay bị xung đột phần mềm với nhau lắm, chưa kể là .............giá thành cao. Cứ chuyên môn hoá sâu từng vai cho nó chuẩn, chỉ mỗi tội quản lý điều phối khi sử dụng hơi phức tạp cồng kềnh chút thôi.
    Túm lại là......tuỳ theo cái Gu của từng người
    Hihihi... Với bác Tặc thì dĩ nhiên để quản lý đám "vợ" và "tri kỷ" phức tạp là đương nhiên roài... vì số lượng "vợ" và "tri kỷ" có khi đếm hết cả ngón tay... cho tới ngón chân ấy nhể? Hem biết muội muội nói có đúng không... Không đúng thì lại cho rút nhời....vì muội toàn nghe "đệ" Quỷ Xứ và Nhộng nói "xí" bác... tính ra thì bác Tặc phải xây dựng "tam cung", "lục viện" mới đủ chỗ cho các bà vợ và cả tri kỷ ở.Bác có cả đống vậy mà Boulevard em chỉ thèm có 1 người mà cũng khó quớ... Chắc nhà em ít duyên

"Cuộc đời là một sân khấu lớn và mỗi người đều có một vai quan trọng" (Shakespeare)

2. Có 4 thành viên cám ơn bài của Boulevard:

Ban Mai (26-06-2011),Phu sinh (26-06-2011),Tazang (26-06-2011),Triplec (26-06-2011)