Bài 1 đến 10/526

Chủ đề: Vân thi quán

Threaded View

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    4.832
    Thanked 2.769 Times in 576 Posts

Default Re: Vân thi quán

Trích dẫn Trích dẫn của Triplec Xem bài viết
    Ngày quan trọng mà ko về sớm được, lòng áy náy vô cùng. Đẩy cửa vào nhà đã thấy một hộp bánh ngọt hiệu mấy mẹ con đều thích. Các con chạy từ trên cầu thang xuống rối rít: mẹ về mở quà đi, mẹ xem trong đấy ba ghi hay lắm. Hay như thế nào? Ba lại nói xấu mẹ chứ gì?
    Không, làm gì có chuyện ấy, mẹ cứ mở đi. Hai con đồng thanh còn ba hai nhí cứ cười cười. Vừa mở hộp bánh vừa băn khoăn, ko biết ông xã đã đặt viết gì lên đấy mà mấy ba con có vẻ phấn khích thế?!
    Thì ra là đây: "Mười tám năm thích thú" là tổng kết của đ/c ấy về 18 năm song hành cùng mình. Hú hồn, may quá không phải là "18 năm thất vọng", "18 năm bực mình" hay "18 năm chịu đựng"!
    Ba hai nhí vẫn luôn thế, luôn tạo cho mình những bất ngờ nho nhỏ nhưng niềm vui không nhỏ. Quả thật mình đã quá may mắn khi làm người bạn đời của anh. Mười tám năm chưa có một lần nói nặng lời với nhau chứ nói gì tới cãi nhau.
    Thank you, my dearest bigbabeo!

Cầu chúc hai bạn có thêm 180 năm hạnh phúc nữa.

T sướng thật, chả bù với bạn đồng hành của mình, lúc nào cũng nuối tiếc là "trao duyên lầm tướng cướp"

2. Có 7 thành viên cám ơn bài của Lão K:

Boulevard (08-12-2013),gainho (07-12-2013),NHAT NGUYET (14-12-2013),OA _ NỮ (07-12-2013),Phu sinh (07-12-2013),thuphong (07-12-2013),Triplec (08-12-2013)