Trang 17 / 53 Đầu tiênĐầu tiên ... 7151617181927 ... LastLast
Bài 161 đến 170/526

Chủ đề: Vân thi quán

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Triplec's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.799 Times in 418 Posts

Default Re: Vân thi quán

Trích dẫn Trích dẫn của OA _ NỮ Xem bài viết
    Chị ơi, đàn ông chỉ nên yêu, đừng nên sợ chị ạ.

Mai em lại rời thủ đô, đi đến vùng khai thác vàng và kim cương rồi, ko biết có mạng để vào nữa ko đây.

Chị ơi, chúc chị tiếp tục chân cứng đá mềm nhé. Triplec ngóng suốt từ hôm chị đi đấy. Mãi không thấy chị post bài ở RMGT cứ nghĩ là chị mải chơi quá không có thời gian vào NR ai ngờ chị mạo hiểm quá, đi một mình tới một nơi mà tình trạng an ninh không rõ ràng, điều kiện vệ sinh thì tệ hại... Thán phục chị nhưng Triplec không cổ vũ chị mạo hiểm như thế một lần nữa đâu.

Have a joyful and save trip chị nhé.

2. Có 3 thành viên cám ơn bài của Triplec:

Boulevard (14-08-2010),huongnhu (15-08-2010),OA _ NỮ (15-08-2010)

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket huongnhu's Avatar
    Thanks
    1.189
    Thanked 1.694 Times in 317 Posts

Hihi, hnhu lại thích thành bô lão thôi!
    Thích gâu tóc trắng phau phau...

4. Thành viên cám ơn bài của huongnhu:

Triplec (21-08-2010)

Thanks
    1.803

Trích dẫn Trích dẫn của huongnhu Xem bài viết
    Hihi, hnhu lại thích thành bô lão thôi!
    Thích gâu tóc trắng phau phau...
    Quy luật của muôn đời mà Hương Nhu, người ta luôn muốn cái mình không có

Khi còn trẻ thì thích mình mình già đi, thích ăn mặc, nói năng sao cho người ta thấy mình chững chạc, người lớn. Khi đã được coi là già rồi thì lại cứ muốn được trẻ lại; một cách vô thức, phong cách ăn mặc, nói năng cũng thay đổi theo. Điều này hoàn toàn bình thường.

Mấy tháng trước đi công tác gặp một chị bạn trong Nam, chị tâm sự không biết chị có vấn đề gì về tâm lý không nhưng hôm trước xem lại tủ quần áo mới giật mình sao toàn đồ mầu tươi, rực rỡ không à. Động viên chị không sao đâu, em thấy chị mặc đồ trông trẻ trung hơn, không rực rỡ quá đâu mà. Đúng thực như vậy, khi người phụ nữ đã hơn 50 thì việc lựa chọn những tông mầu sáng cho quần áo là một cách để che bớt tác động của thời gian lên làn da giờ đã không còn vẻ mịn màng, tươi tắn như trước nữa. Tất nhiên cũng có lúc bạn đã phải nhíu mày hoặc nghĩ thầm trong bụng khi nhìn thấy một người phụ nữ ăn mặc mà theo bạn là "cưa sừng làm nghé". Thông cảm cho những người phụ nữ ấy đi bạn nhé, chính những người phụ nữ này khi còn trẻ chắc họ cũng không bao giờ ăn mặc sặc sỡ như vậy và cũng không bao giờ nghĩ mình sẽ ăn mặc như vậy. Tất cả chỉ tại ông trời làm thời gian chạy quá nhanh mà tâm lý người ta đã không theo kịp...

Ồi, nói nhiều quá, để đi mở tủ xem tông mầu quần áo của mình thiên về nền nã hay thiên về sặc sỡ cái nào...
    Last edited by Triplec; 21-08-2010 at 11:37 AM.

6. Có 3 thành viên cám ơn bài của Triplec:

OA _ NỮ (21-08-2010),Phu sinh (21-08-2010),thuphong (21-08-2010)

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket OA _ NỮ's Avatar
    Thanks
    4.403
    Thanked 9.333 Times in 1.852 Posts

Ôi giời ơi, Đồ của Oa màu sắc lắm cơ, đến nỗi con gái phải nói mum mặc đồ trẻ hơn con.
    Những người tư vấn thời trang thường nói, khi ngưòi pn đã có tuổi, thì nên mặc những bộ đồ trẻ hơn độ tuổi của mình từ 10 -20 tuổi...
    Xem bộ phim, sex and the city đó thôi, tập đoàn gái già họ sống và làm việc tuyệt vời thế nào...
    Que Sera, Sera. Whatever will be, will be
    The future's not ours, to see
    Que Sera, Sera

Yêu cái đẹp Ghét cái xấu! PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Boulevard's Avatar
    Thanks
    5.803
    Thanked 12.551 Times in 2.470 Posts

Em cũng thích màu sắc tươi tắn nhưng mỗi tội vì người quá "thon thả" nên phải dùng các tông màu chủ đạo là màu đen và màu xanh... Thèm màu sắc lắm mà không được đây nè
    "Cuộc đời là một sân khấu lớn và mỗi người đều có một vai quan trọng" (Shakespeare)

Thanks
    1.803

Trích dẫn Trích dẫn của OA _ NỮ Xem bài viết
    Ôi giời ơi, Đồ của Oa màu sắc lắm cơ, đến nỗi con gái phải nói mum mặc đồ trẻ hơn con.
    Những người tư vấn thời trang thường nói, khi ngưòi pn đã có tuổi, thì nên mặc những bộ đồ trẻ hơn độ tuổi của mình từ 10 -20 tuổi...
    Xem bộ phim, sex and the city đó thôi, tập đoàn gái già họ sống và làm việc tuyệt vời thế nào...
    Hihi, thì Triplec đã bảo đó làm tâm lý chung mà. Chắc là Triplec cũng sắp đến lúc mặt đồ trẻ hơn của con gái rồi

Sex and the City, Triplec cũng thích series phim này lắm. Nhớ ngày xưa kỳ cạch ngồi download từng tập phim của S&C1 về xem. Trong 4 cô, Triplec thấy Charlotte dễ thương nhất. Buồn cười nhất lúc cô nàng phát hiện ra con chó yêu của mình có chửa (sau khi được cô chủ dẫn đi chơi ở công viên và đã xổng ra chạy theo một "chàng" dog) đã khóc lóc vật vã: tại sao ai cũng có thể chửa được, kể cả con chó này chỉ có tôi là không thể

Cô nhân vật chính Carrie thì Triplec không thích vì điệu quá, nhiều lúc thấy giả tạo. Miranda thì có vẻ cứng nhắc quá. Còn Samantha, người mạnh mẽ như chị Oa chắc sẽ ấn tượng với tuýp người như thế này. Triplec đoán đúng không chị Oa nữ ơi

10. Có 3 thành viên cám ơn bài của Triplec:

Boulevard (03-09-2010),OA _ NỮ (22-08-2010),Phu sinh (03-09-2010)

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket OA _ NỮ's Avatar
    Thanks
    4.403

TL lại mây lang thang ồi. OA mang hoa đến nhà em trưng nè cho đỡ trống trải. Mau về nhanh nhanh nha TL chị và mọi người rất nhớ em.

và tặng em chiếc thuyền buồm trắng.

Que Sera, Sera

12. Có 3 thành viên cám ơn bài của OA _ NỮ:

Boulevard (03-09-2010),Phu sinh (03-09-2010),Triplec (08-09-2010)

Thanks
    1.803

Ui, hai thứ chị tặng em đẹp quá chị ON ơi, em thích lắm. Những bông hoa trắng là hoa gì hả chị? Mới trông giống hoa Tóc tiên nhưng không phải. Lá thì có vẻ giống là giành giành nhưng hoa lại đẹp hơn nhiều.

Thuyền buồm chị tặng em cũng tuyệt lắm. Giá mà có đại gia nào tặng em chiếc thuyền như thế nhỉ, hihi...

Em mới "hành phương Nam" về. Đúng là hành thật vì em bị ốm ngay từ tối đầu tới Cần Giờ và tới tối cuối cùng trước khi rời Cà Mau lại bị ngã xe nữa. Đúng là tháng hạn của Triplec thật rồi. Về nhà được 1 tuần rồi mà vẫn chưa đi làm được, đang nghỉ ở nhà dưỡng thương chị ơi. Triplec sẽ tranh thủ thời gian này để lướt mạng thi với chị ON

14. Có 4 thành viên cám ơn bài của Triplec:

Boulevard (08-09-2010),Lão K (09-09-2010),OA _ NỮ (09-09-2010),Phu sinh (09-09-2010)

Thanks
    4.403

Chị ko biết đó là hoa gì, xong có rất nhiều màu sắc em à.
    Em bị ngã ra sao, có ảnh hưởng gì đến xương cốt ko? Chắc là có rất nhiều anh đang đau lòng lo lắng cho em đó nhỉ.
    Thôi thì em tha hồ mà thoải mái nũng nịu với chồng con và bạn bè nha. Chúc em sớm ngày bình phục.
    Làm thơ, spam, và pot hình đi em ơi. Em mây lang thang nhiều như thế mà ít hình quá.
    Que Sera, Sera

Thanks
    4.403

Trích dẫn Trích dẫn của Triplec Xem bài viết
    Hihi, thì Triplec đã bảo đó làm tâm lý chung mà. Chắc là Triplec cũng sắp đến lúc mặt đồ trẻ hơn của con gái rồi

Sex and the City, Triplec cũng thích series phim này lắm. Nhớ ngày xưa kỳ cạch ngồi download từng tập phim của S&C1 về xem. Trong 4 cô, Triplec thấy Charlotte dễ thương nhất. Buồn cười nhất lúc cô nàng phát hiện ra con chó yêu của mình có chửa (sau khi được cô chủ dẫn đi chơi ở công viên và đã xổng ra chạy theo một "chàng" dog) đã khóc lóc vật vã: tại sao ai cũng có thể chửa được, kể cả con chó này chỉ có tôi là không thể

Cô nhân vật chính Carrie thì Triplec không thích vì điệu quá, nhiều lúc thấy giả tạo. Miranda thì có vẻ cứng nhắc quá. Còn Samantha, người mạnh mẽ như chị Oa chắc sẽ ấn tượng với tuýp người như thế này. Triplec đoán đúng không chị Oa nữ ơi
    Chị cũng thích cô này nhất, và Chị cũng buồn cười với cô này nhất. Có đôi khi, she cặp kè với les để thử nghiệm giới tính của mình, xong rồi hoang mang mãi một thời gian, ko hiểu mình thích phái nào nữa.
    Que Sera, Sera

17. Thành viên cám ơn bài của OA _ NỮ:

Triplec (09-09-2010)

Trang 17 / 53 Đầu tiênĐầu tiên ... 7151617181927 ... LastLast