Trích dẫn Trích dẫn của Phu sinh Xem bài viết
Hic..Hic.. Câu đầu là khuyên chọn yêu mình, câu sau dẫn chứng chọn mình yêu, thế Bou khuyên "cô bé" chọn cái nào thế nhỉ???
Đúng roài, tại khi viết 2 khái niệm đó cứ luẩn quẩn trong đầu khiến Boulevard bối rối vì ngoài đời cũng zậy mà. Xin đính chính là Nên lấy người mình yêu ạ.

Trích dẫn Trích dẫn của huongnhu Xem bài viết
B]Còn nếu bị yêu nhiều quá thì phải chọn đâu ạ?[COLOR="White"] ( Chuyện thật ạ, HNhu muốn nghe lời tư vấn chân tình ạ . Thanks ạ!
Cái cô bé HN này sướng nhỉ có người yêu mình nhiều quá? Còn chị qua một thời gian "thăng trầm" mới ngộ ra 1 điều là chẳng ai yêu mình nhiêu như chính mình cả̉... Vẫn chọn người "mình yêu". Còn cái người yêu mình quá (nhưng lại k được HN yêu) thì cứ coi như để họ đi bên cuộc đời mình để làm bạn chia sẻ những lúc HN khó khăn và cần 1 người bạn giúp đỡ thôi. Còn yêu vẫn phải là người mình có tình cảm, mình yêu và dĩ nhiên là cũng phải yêu mình... Còn tình yêu là sự vun đắp lâu dài cô bé ạ. Có những cặp vợ chồng khi lấy nhau yêu một nhưng càng sống càng gắn bó thì còn sâu nặng hơn cả tình yêu, người ta gọi đó là tình vợ chồng. Ngoài tình còn là trách nhiệm nữa! (Trả lời cứ như Bác sĩ Hoa súng zậy)!