Bài 1 đến 10/1482

Chủ đề: Câu Lạc Bộ Bia Hơi

Hybrid View

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket Song Tử Nữ's Avatar
    Thanks
    143

Default Ðề: Câu Lạc Bộ Bia Hơi

Chắc giờ này đang bù khú rồi
    ...Just walk beside me and be my friend...

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket sơn_nữ83's Avatar
    Thanks
    26

Trích dẫn Trích dẫn của Song Tử Nữ Xem bài viết
    Chắc giờ này đang bù khú rồi
    Hí hí, chị STN nói đúng đó. Hôm qua, CLB gặp mặt. Hô hào khỏe thế nhưng cuối cùng chốt lại được 3 mống.: ngài chủ tịch, cô thư ký và bác 1100i.Trước lúc đi, ngài chủ tịch phán một câu xanh rờn: ai không uống đủ 10 cốc không cho về, làm SN em xanh mặt.Bởi của đáng tội, em có biết uống đâu,dũng sỹ diệt mồi thôi.. He he,Em tưởng các bác nhà mình uống thế nào....chẹp,Lúc tính tiền: 8 cốc cho cả 3 anh em. quá kém! . Bác chủ tịch thì lấy lí do là sau đó còn phải đi uống rượu tiết dê . Thích nhất là lúc trả tiền, bác chủ tịch và anh I cứ tranh giành . Em k phải làm nhiệm vụ cam pu chia gì cả. Sướng.
    Ừa, hôm qua được chính thức diện kiến sếp em- chủ tịch CLB- anh COCKOO.Hè hè, trông phong độ lắm ( sếp ơi đừng nổ mũi nhé. Em đang nịnh sếp đấy )
    Giờ em chuẩn bị lên đường về quê đây.Chúc CLB hôm nay có ọp ẹp gì thì vui vẻ nhé. Chúc cả nhà mình thứ 7 thật vui và hạnh phúc
    p/s: Cảnh cáo anh canhsat8855 lần 1- Lý do: To kòi,hô hào mọi người rồi chạy mất tiêu. lần sau gặp chắc chắn bị phạt nhé
    Đến giọt nắng cũng lạnh

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket COCKOO's Avatar
    Thanks
    1

Trích dẫn Trích dẫn của sơn_nữ83 Xem bài viết
    He he,Em tưởng các bác nhà mình uống thế nào....chẹp,Lúc tính tiền: 8 cốc cho cả 3 anh em. quá kém! .
    Một chọi với 2 người không uống, toàn nhìn nhau thì vô sao nổi hả em???

Trích dẫn Trích dẫn của sơn_nữ83 Xem bài viết
    Ừa, hôm qua được chính thức diện kiến sếp em- chủ tịch CLB- anh COCKOO.Hè hè, trông phong độ lắm ( sếp ơi đừng nổ mũi nhé. Em đang nịnh sếp đấy )
    Hế hế hế, cái mũi anh nó to sẵn rồi, bao năm nay chỉ chực nổ nhưng chờ mãi chẳng nổ được, em yên tâm. Nếu như em mà gặp ngài cựu chủ tịch nữa thì...anh chỉ là con tôm cái tép thôi.
    @@@@@@@@@@@@@@@@@@@@
    Chim em vừa xoẳn một gang
    Líu lo cất tiếng ca vang giữa đời

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket sơn_nữ83's Avatar
    Thanks
    26

Trích dẫn Trích dẫn của COCKOO Xem bài viết
    Một chọi với 2 người không uống, toàn nhìn nhau thì vô sao nổi hả em?
    Úi xời ơi, Chủ tịch có muốn em phạt vì tội vu khống k? Em làm nhiệm vụ diệt mồi xuất sắc thế còn gì Chủ tịch k uống đc thì cứ nhận đê, anh em k lật đổ ghế của anh đâu mà lo. ( bật mí nhé, hôm ấy em liếc trộm CT suốt )
    Đến giọt nắng cũng lạnh

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    0

Pác Chủ tịch ơi, hôm nào cho em xin ra mắt với nha, em thấy CLB bia hơi của pác có tí...chị em nên cũng muốn ngó nghiêng...

Thanks
    26

Trích dẫn Trích dẫn của thinghien Xem bài viết
    Pác Chủ tịch ơi, hôm nào cho em xin ra mắt với nha, em thấy CLB bia hơi của pác có tí...chị em nên cũng muốn ngó nghiêng...
    cái này khỏi cần hỏi ý kiến chủ tịch nhá, thư ký em duyệt luôn. ai chứ a thinghien thì nổi tiếng quá rùi, em còn muốn ngó hơn nhiều ấy chứ. CLB chờ sự xuất hiện của anh.
    Đến giọt nắng cũng lạnh