Bài 1 đến 10/1482

Chủ đề: Câu Lạc Bộ Bia Hơi

Hybrid View

Newbie Photobucket
    Thanks
    0

Default Ðề: Câu Lạc Bộ Bia Hơi

Trích dẫn Trích dẫn của son_nu83 Xem bài viết
    Cô hơi bị ngạc nhiên đấy nha. Cháu đã xem ảnh em bé nhà cô rồi cơ à.Khi nào cháu đc nghỉ hè, cô mời cháu, và cả ông tài xế của cháu lên nhà cô chơi nhé.
    Vâng ạ, cháu cám ơn cô ạ. Cháu biét em bé nhà cô vì chú cháu cũng ở trong này đấy, chú cháu tên là Biết-Tuốt đấy cô có biết ko ạ?
    Cháu vừa tốt nghiệp cấp 1 rồi, cháu sẽ bảo chú lái xe hỏi đường lên nhà cô nhé, mà cô cũng biết chú lái xe của cháu ạ???? Cô cũng tài quá cơ

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket sơn_nữ83's Avatar
    Thanks
    26

Default Ðề: Câu Lạc Bộ Bia Hơi

Trích dẫn Trích dẫn của NOE Xem bài viết
    Vâng ạ, cháu cám ơn cô ạ. Cháu biét em bé nhà cô vì chú cháu cũng ở trong này đấy, chú cháu tên là Biết-Tuốt đấy cô có biết ko ạ?
    Cháu vừa tốt nghiệp cấp 1 rồi, cháu sẽ bảo chú lái xe hỏi đường lên nhà cô nhé, mà cô cũng biết chú lái xe của cháu ạ???? Cô cũng tài quá cơ
    mảnh đất niềm riêng này còn bé mà cháu, cô lượn một vòng là đi hết các nhà thôi mà. Vì thế gặp cháu và ông tài xế của cháu là điều bình thường thôi.. Cô biết roài, biết chú của cháu là Biết Tuốt roài.
    Đến giọt nắng cũng lạnh