Bài 1 đến 10/25

Chủ đề: Gởi Admin!

Hybrid View

Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Tường Thụy's Avatar
    Thanks
    1.155
    Thanked 1.531 Times in 370 Posts

Default Ðề: Gởi Admin!

Trích dẫn Trích dẫn của huongnhu Xem bài viết
    HNhu cũng bon chen tí. Suy nghĩ của HNHu, hông phải spam.
    HNhu có bịnh ghiền NR. Ở nhà một mình, thường hay vừa ăn cơm vừa đọc thơ. Avatar trước của chị Mthy, làm HNhu nôn cơm một lần.
    Lần Avatar này còn dễ sợ hơn.
    Rút kinh nghiệm, HNhu hông bao giờ dám nhìn Avatar của chị ấy.
    HNhu nói thật. Chị Mthy đừng giận HNhu ha.
    Trích dẫn Trích dẫn của MinhThy Xem bài viết
    ...

@HuongNhu: chị không giận HN, tùy sở thích của mỗi người thôi em, nói như em, chị còn nghe được và có thể thay avatar ... nhưng cách nói của một ai đó, không xứng đáng để nhìn nhận.
    Trích dẫn Trích dẫn của Administrator Xem bài viết
    Cảm ơn hai bạn VMT và HN đã góp ý.
    Diễn đàn vừa công bố bản Nội qui, trong đó có qui định cụ thể về Nick, avatar, chữ ký của thành viên. BQT sẽ tiến hành góp ý với các thành viên cũ đang có những nick, avatar, chữ ký không phù hợp để điều chỉnh.
    Riêng những hình ảnh bia, rượu, bánh v.v... mà VMT đã góp ý, đó không phải là chữ ký của thành viên mà nó là tài sản riêng của mỗi thành viên (tự mua bằng $ NR hay được tặng) và nó sẽ xuất hiện theo chữ ký.
    Nếu các bạn thấy các hình ảnh đó thiếu thẩm mỹ hay gây bất tiện v.v... các bạn cứ chân tình góp ý. BQT sẽ xét theo ý kiến chính đáng của đại đa số thành viên.
    MinhThy: Như vậy là ý kiến của Hương Nhu, em cũng chấp nhận được. Còn Admin cũng chưa có yêu cầu em phải thay avatar mà mới chỉ nói là sẽ góp ý mà cũng chỉ là nói chung chứ chưa đề cập cụ thể. Vậy chỉ còn là cách nói của ai đó mà em khó chấp nhận.
    Em vào chơi ở đây là do tình cảm của em với nhiều người chứ không phải vì riêng ai. Bởi thế, có gì mà em phải bỏ đi vì một (hay vài) cá nhân nào đó. Kể cả trường hợp ý kiến của một ai đó mà em khó chấp nhận lại là một người trong ban quản trị thì cũng chỉ là một cá nhân mà thôi, nếu ý kiến đó không đại diện chung cho ban quản trị.
    Mong em hãy suy nghĩ kỹ hơn trước khi quyết định việc này.
    Last edited by Tường Thụy; 18-04-2010 at 11:05 PM.
    Niềm riêng nhưng vẫn thắm tình chung
    Mỗi lúc online thấy ấm nồng
    Tình em trong mái nhà chung ấy
    Vẫn giấu riêng anh một tấm lòng.

http://nguyentuongthuy2012.wordpress.com/