Trích dẫn Trích dẫn của OA _ NỮ Xem bài viết
Hình ảnh đẹp, trong veo, căng như muốn nổ màn hình.
Một seri ảnh phong cảnh tuyệt đẹp mà lâu rồi ON mới có dịp được thưởng thức. Ngắm tấm ảnh mặt trời lặn trên đỉnh tình yêu, ON hình dung ra dáng người pn đang ngả thân mình vào người đàn ông, còn người đàn ông đó như đang tránh né, và khoảnh khắc mặt trời chói lọi đang nhuộm thẫm từng phần cơ thể người đàn bà đó, tan nhanh....Thực sự làm cho tâm hồn Oa Nữ rúng động. Bao nhiêu chuyện buồn mình đã gặp nhưng cảm giác vẫn trơ trơ, nhưng giờ tự nhiên thấy gò má lành lạnh, và vị mặn đang thấm dần, mặn chát ờ bờ môi.
Dạ, cảm ơn chị. Thật sự thì cảm giác lúc em bấm máy cũng như y vậy. Em đi có 1 mình nên cảm giác đơn độc kinh khủng. Lúc leo lên Mũi Cá Mập chụp bị trượt chân ngã, tay chân chảy máu, máy ảnh hư nhưng cố gắng leo lên. Muốn gọi đt cho ai đó để biết mình còn được chia sẽ, quan tâm nhưng khu đó lại không có sóng đt. Ngồi ngay bờ vực nhìn mặt trời lặn, cảm giác cứ muốn thả mình xuống để có thể rơi tự do như 1 chiếc lá... Chuyến đi này em chụp hơn 2000 ảnh, hầu hết em chỉ crop cho gọn rồi post chứ không xử lý gì hết, ngay cả mấy cái đốm đen đen do sensor bị bụi cũng còn luôn đó chị.

Trích dẫn Trích dẫn của kimsonly Xem bài viết
thằng ni với em hay o hồ thị kỷ nè nhớ hem đại ca
Nhớ thì nhớ rồi nhưng khi nào lại ra đó đây?