Trang 5 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Bài 41 đến 43/43

Chủ đề: Ai dám bảo Phụ Nữ trên 30 không hấp dẫn?

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    3.084
    Thanked 2.095 Times in 433 Posts

Default Ðề: Ai dám bảo Phụ Nữ trên 30 không hấp dẫn?

Trích dẫn Trích dẫn của SunWild Xem bài viết
    Cách đặt câu hỏi của anh KHT cứ như muốn nói điều ngược lại, không biết vô tình hay hữu ý
    Tinh nhỉ! Thật ra đây mới chính là thông điệp mà KHT muốn gởi gắm. PN không chỉ ngoài 30 mà nói chung là toàn thể. Ngoài cái đẹp cuả tâm hồn, cái tinh tế của một phụ nữ cũng nên có hình thức bên ngoài một chút. Nhiều người ngoài 30 hoặc thậm chí 40, 50 nhìn vẫn thấy đẹp, hấp dẫn. Thế thì tại sao lại không lên lịch dành một khoảng thời gian riêng chăm chút cho bản thân mình.

Ở đây KHT không so sánh cái đẹp bên ngoài và cái đẹp bên trong. Nhưng nếu đi bên cạnh đàn ông là một phụ nữ biết cách ăn mặc, trang điểm phù hợp vẫn là điều tự hào của cánh mày râu.

Người có cùng cảm nhận về bài viết này ngoài Sun còn có chị ON. MTCT cũng có cảm nhận gần sát tuy nhiên lại hơi hoài cổ. Nếu không thì MTCT cũng có những phân tích và nhận định bổ sung cho bài viết này rồi.
    Last edited by kehotro; 07-04-2010 at 05:41 PM.
    Ta già chưa nhỉ em ơi?
    Để thơ hon hỏn vay đời nỗi đau.

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.542 Times in 492 Posts

Cám ơn anh KHT rất nhiều, đọc bài viết này em biết và hiểu rằng muốn đc yêu và yêu nòi thì trước tiên hãy yêu quý và chăm lo cho bản thân mình trước đã
    ------------------------------------------------------------------------
    Trong đôi mắt em, anh là tất cả ...!!!

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    1.970
    Thanked 1.574 Times in 565 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của kehotro Xem bài viết

Tinh nhỉ! Thật ra đây mới chính là thông điệp mà KHT muốn gởi gắm. PN không chỉ ngoài 30 mà nói chung là toàn thể. Ngoài cái đẹp cuả tâm hồn, cái tinh tế của một phụ nữ cũng nên có hình thức bên ngoài một chút. Nhiều người ngoài 30 hoặc thậm chí 40, 50 nhìn vẫn thấy đẹp, hấp dẫn. Thế thì tại sao lại không lên lịch dành một khoảng thời gian riêng chăm chút cho bản thân mình.

Ở đây KHT không so sánh cái đẹp bên ngoài và cái đẹp bên trong. Nhưng nếu đi bên cạnh đàn ông là một phụ nữ biết cách ăn mặc, trang điểm phù hợp vẫn là điều tự hào của cánh mày râu.

Người có cùng cảm nhận về bài viết này ngoài Sun còn có chị ON. MTCT cũng có cảm nhận gần sát tuy nhiên lại hơi hoài cổ. Nếu không thì MTCT cũng có những phân tích và nhận định bổ sung cho bài viết này rồi.
    Cám ơn KHT đã bỏ thời gian nhắc nhở chị em Quả thật có một sự thay đổi về khoảng thời gian dành ra cho bản thân mình của PN sau tuổi 30 mà phần lớn đã có gia đình, con cái nhưng vẫn phải chăm chút cho sự nghiệp. Lại nhớ ngày xưa thời còn son rỗi, có lúc thấy mình hơi "peo péo" nên cũng làm chuột bạch thử nghiệm một vài kiểu ăn kiêng vui ra trò. Rồi bỏ thời gian nào học bơi, nào tập tành nhảy nhót hết cổ điển đến hiện đại, lâu lâu hứng lên đi leo núi, chạy bộ, tập thể dục thẩm mỹ, đánh tennis, đánh golf... Có những hôm còn đi lại trước gương xem dáng mình đi liệu có làm rơi quyển sách đặt trên đầu ko Bây giờ mối quan tâm của mình không phải là khám phá những môn đó nữa nhưng dù sao thì một chút thời gian dành cho bản thân mình vẫn sẽ có tác dụng to lớn để duy trì sức khỏe và tinh thần

Trang 5 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345