Bài 1 đến 10/271

Chủ đề: Nỗi lòng của nhỏ!

Hybrid View

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    90

Default Re: Nỗi lòng của nhỏ!

Mấy hôm nay bận quá nhỏ cũng ít vào, giờ vào thì thấy nhiều sinh nhật của người quen đã trôi qua...Thôi đành thầm chúc trong lòng mình: Chúc các cô, chú ngày sinh nhật vui vẻ...
    Nhỏ biết mặt chú PS rồi, chú rất vui vẻ và theo suy nghĩ của nhỏ hình như lúc còn đi học chú cũng là một tay lí lắc nhất thế gian. Còn cô PL thật bình dị trái ngược với hồn thơ trau chuốt, mượt mà, bay bổng của cô. Riêng thầy ABC bụ bẫm với nụ cười hiền lành giống nhỏ T Ù bạn của nhỏ ghê đi. Và chú KHT ban đầu nhỏ cứ nghĩ là anh Nhím con cơ chứ, vì chú trông thân thiện và gầy gầy giống anh Nhím quá hà! Sinh nhật các cô chú vui ơi là vui hổng khác nào sinh nhật của tụi nhỏ...
    Xin chúc tất cả mọi người mà nhỏ quen cũng như biết:"Ngày sinh nhật thật nhiều niềm vui và hạnh phúc!"
    Tôi hoài nghi để rồi tin chắc chắn!!!
    Tôi không muốn vội tin để rồi đi đến hoài nghi!!!

2. Có 3 thành viên cám ơn bài của hamy:

Nhím con (09-10-2010),Phu sinh (06-10-2010),thuphong (16-10-2010)

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Phu sinh's Avatar
    Thanks
    10.473
    Thanked 3.852 Times in 1.190 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của hamy Xem bài viết
    Mấy hôm nay bận quá nhỏ cũng ít vào, giờ vào thì thấy nhiều sinh nhật của người quen đã trôi qua...Thôi đành thầm chúc trong lòng mình: Chúc các cô, chú ngày sinh nhật vui vẻ...
    Nhỏ biết mặt chú PS rồi, chú rất vui vẻ và theo suy nghĩ của nhỏ hình như lúc còn đi học chú cũng là một tay lí lắc nhất thế gian.
    Thời đi học ấy à, hổng có lý lắc đâu nha mờ chỉ quậy ngầm thôi!

....... Sinh nhật các cô chú vui ơi là vui hổng khác nào sinh nhật của tụi nhỏ...
    Xin chúc tất cả mọi người mà nhỏ quen cũng như biết:"Ngày sinh nhật thật nhiều niềm vui và hạnh phúc!"
    Thank cháu nha! Thật ra bất cứ ai cũng thế thôi! Khi có dịp tạo niềm vui cho mọi người và cho chính mình thì bất kể già trẻ lớn bé đều như nhau thôi mà!

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhím con's Avatar
    Thanks
    3.633

... Và chú KHT ban đầu nhỏ cứ nghĩ là anh Nhím con cơ chứ, vì chú trông thân thiện và gầy gầy giống anh Nhím quá hà!...
    HM ui, chú KHT đẹp trai, phong độ như thế, sao giống anh Nhím con được, hihi !...

5. Thành viên cám ơn bài của Nhím con:

hamy (15-10-2010)

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    90

Trích dẫn Trích dẫn của Nhím con Xem bài viết
    HM ui, chú KHT đẹp trai, phong độ như thế, sao giống anh Nhím con được, hihi !...
    Em thấy giống thiệt mà anh ơi
    Tôi hoài nghi để rồi tin chắc chắn!!!
    Tôi không muốn vội tin để rồi đi đến hoài nghi!!!