Bài 1 đến 10/271

Chủ đề: Nỗi lòng của nhỏ!

Threaded View

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    90

Default Re: Nỗi lòng của nhỏ!

Trích dẫn Trích dẫn của Boulevard Xem bài viết
    Nhỏ đúng là "nhỏ', đáng iu ghê vì sự nhút nhát. Chú chẳng nghĩ gì đâu, vì trong mắt chú nhỏ là "nhỏ" mà, và lúc đó thì cũng muốn dòm xem cô cháu iu của mình có bị nặng không... Rồi tới lúc, những người thân của mình bị ốm, lúc đó mình không muốn dòm thì bắt buộc vẫn phải dòm, thậm chí là rửa ráy vệ sinh nhỏ à. Cứ coi như nhỏ đang đi biển và xung quanh ai cũng như ai... thì có gì mà phải xí hổ đâu. Trong hình dung của Boulevard, nhỏ có vẻ hơi nhút nhát, và cái đó lại chính là cái dễ thương ... Nhỏ còn có chú và anh bảo vệ, ngày xưa đi học, gặp dân "trại nhãn" chị bị uýnh túm tóc rồi đe dọa đủ trò... chỉ vì 1 lý do trông ngứa mắt bọn chúng vì tội "trắng trẻo, bầu bĩnh", mẹ lại cho ăn mặc đẹp nữa. hì... Nhưng có bị uýnh đau mấy thì Boulevard cũng không khóc, chỉ khi nào về nhà mách mẹ mới khóc thui.
    Cảm ơn cô đã trấn an nhỏ, nhưng cô ơi, chú là một người mà tình cờ nhóm cửu cô nương của nhỏ quen. Chú cũng thích thơ thẩn như nhỏ và như một sự ngẫu nhiên..., sau đó chú lại thân với anh lớn của nhỏ, nhà bà con của nhỏ ai cũng gọi chú bằng anh còn nhỏ thì cố tình gọi là chú...Bởi vậy, giờ nhỏ ngại ghê...
    Last edited by hamy; 01-08-2010 at 06:57 PM.
    Tôi hoài nghi để rồi tin chắc chắn!!!
    Tôi không muốn vội tin để rồi đi đến hoài nghi!!!

2. Thành viên cám ơn bài của hamy:

Boulevard (01-08-2010)