Trích dẫn Trích dẫn của hamy Xem bài viết
Hôm nay là ngày Bụt của mình đi thi...cũng lều cũng chõng như người ta, thế nhưng mấy bữa nay mình có nghe ông kẹ này học hành bao giờ đâu...Giờ hổng biết ổng làm bài ra sao, hay ổng có phép thần thông biến ra bài làm cho mình...
He...he... Nếu là thế đã chẳng phải lều chỏng đi thi!!!!

Trích dẫn Trích dẫn của hamy Xem bài viết
Hồi sáng hổng biết nhỏ nhiều chuyện vào trang web nào nơi ấy người ta la một ai đó là viết chữ to (hổng phải la nhỏ) và bảo mỗi lần trả lời cứ copy lại làm trang web quá tải...Tự dưng nhớ lại chuyên mình, nhỏ thấy mình sai nhiều lắm. Những người lớn đôi lần góp ý mình cái vụ chữ to mà mình vẫn bảo thủ...giờ mới nhận ra ...Bởi vậy giờ mới viết chữ nhỏ nè...Chú Phù Sinh ơi cho cháu xin lỗi chú hen... (ủa lạ nha, giờ mình mới thấy mình hay xin lỗi mọi người ghê đi..., bởi vậy Bụt thường nói mình là nhỏ tâm hơ tâm hất, nhỏ chuyên gia làm sai...)
Hì.. Có phải bây giờ nhìn bài post đẹp và nghiêm chỉnh hông nhỏ!

Hì... Còn vụ làm thơ thì cứ làm thoải mái đi nhỏ, trong này đâu có phải ai cũng làm được thơ đâu, rồi những cô chú làm thơ cũng đâu phải ai cũng thơ hay đâu nhỉ mà sợ thế, nhiều người còn thua cháu xa như ... chú đây chẳng hạn!