Trang 1 / 2 12 LastLast
Bài 1 đến 10/271

Chủ đề: Nỗi lòng của nhỏ!

Hybrid View

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    90

Default Ðề: Nỗi lòng của nhỏ!

Trích dẫn Trích dẫn của Như Đã Dấu Yêu Xem bài viết
    Bé My à, chị vui khi đọc những dòng này của Bé, Bé làm bài tốt là chị mừng rùi, còn về sk chắc do bé mải ôn thi quá nên ko chú ý sk thôi, mấy ngày nghỉ cố gắng ngủ này, ăn điều độ nữa này... Cố gắng bé nhé
    Về cs , chị nghĩ bé cứ sống và làm những gì bé thích, nhưng có giới hạn vì bé còn nhỏ tuổi, còn phải học thành người, cũng ko nên suy nghĩ làm gì nhiều, ai tốt ai xấu thì rồi mình sẽ hiểu và nhận ra phải ko, chẳng có mặt nạ nào dấu nổi. Ở đâu có chân tình, có yêu thương nhau thì mình sống , chứ ko nên đeo mặt nạ để rồi đánh mất chính mình.
    Đôi lời tâm sự với bé thui, đừng bùn chị nhá
    Chị Dấu Yêu ơi! Sao nhỏ lại buồn chị khi chị nhắc nhở nhỏ vậy nè! Giờ em vui lắm khi biết nơi đây vẫn còn chị , chú Sinh và mấy chú khác nữa...
    Đọc dòng chữ của chị, em chợt nhớ lại hồi nãy em vào trang web "x.diepkhuc.com" nghe người ta hát (em hổng biết hát chị ơi chỉ biết hét thôi hà) em thấy có anh mang tên nick chantinh, em cứ tưởng là chằn tinh không hà và nói là : Thấy nick anh em chợt nhớ lại chuyện "Thạch Sanh". Anh ấy hỏi lại sao có chuyện "Thạch Sanh" ở đây? Em bảo là Thạch Sanh chém chằn tinh đó, làm anh ấy la làng luôn:
    -Trời ơi! Người ta lấy nick là chân tình mà nhỏ này (em lấy nick "nhỏ nhiều chuyện") suy tưởng thành chằn tinh thấy ghét quá!...
    -Ai biểu anh viết hổng có dấu chi nè?
    -Tại máy anh hổng có Vietkay...
    -Ai biết, em thấy chantinh cứ tưởng là "chằn tinh" không hà, ai dè "chân tình" hén, thôi cho em xin lỗi nha!
    Sau đó em chào và biến luôn..., cũng buồn cười ghê chị nhỉ!
    Last edited by hamy; 29-04-2010 at 09:14 PM.
    Tôi hoài nghi để rồi tin chắc chắn!!!
    Tôi không muốn vội tin để rồi đi đến hoài nghi!!!

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.542 Times in 492 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của hamy Xem bài viết
    Chị Dấu Yêu ơi! Sao nhỏ lại buồn chị khi chị nhắc nhở nhỏ vậy nè! Giờ em vui lắm khi biết nơi đây vẫn còn chị , chú Sinh và mấy chú khác nữa...
    Đọc dòng chữ của chi em chợt nhớ lại hồi nãy em vào trang web "x.diepkhuc.com" nghe người ta hát (em hổng biết hát chị ơi chỉ biết hét thôi hà) em thấy có anh mang tên nick chantinh, em cứ tưởng là chằn tinh không hà và nói là : Thấy nick anh em chợt nhớ lại chuyện "Thạch Sanh". Anh ấy hỏi lại sao có chuyện "Thạch Sanh" ở đây? Em bảo là Thạch Sanh chém chằn tinh đó, làm anh ấy la làng luôn:
    -Trời ơi! Người ta lấy nick là chân tình mà nhỏ này (em lấy nick "nhỏ nhiều chuyện") suy tưởng thành chằn tinh thấy ghét quá!...
    -Ai biểu anh viết hổng có dấu chi nè?
    -Tại máy anh hổng có Vietkay...
    -Ai biết, em thấy chantinh cứ tưởng là "chằn tinh" không hà, ai dè "chân tình" hén, thôi cho em xin lỗi nha!
    Sau đó em chào và biến luôn..., cũng buồn cười ghê chị nhỉ!

hì, bé ui, nhắc thêm 1 câu nữa nhá, không phải ở đâu cũng có ng xấu, ở đâu cũng thế thôi, 4R là diễn đàn ảo và đó là 1 xh thu nhỏ, cũng sẽ có ng tốt ng xấu, ko tránh khỏi. Quan trọng là do mình thui bé. Cố gắng nhá
    Hình như hô khẩu hiệu hơi nhìu
    ------------------------------------------------------------------------
    Trong đôi mắt em, anh là tất cả ...!!!

3. Thành viên cám ơn bài của Nhudadauyeu:

hamy (10-08-2010)

Thanks
    90

hì, bé ui, nhắc thêm 1 câu nữa nhá, không phải ở đâu cũng có ng xấu, ở đâu cũng thế thôi, 4R là diễn đàn ảo và đó là 1 xh thu nhỏ, cũng sẽ có ng tốt ng xấu, ko tránh khỏi. Quan trọng là do mình thui bé. Cố gắng nhá
    Hình như hô khẩu hiệu hơi nhìu
    Chị ơi, em cảm ơn chị và em thấy hình như ông trời thương em hay sao ấy, nên khiến xui cho em gặp toàn người tốt không hà, kể cả thế giới thực và ảo!

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803

Chị ơi, em cảm ơn chị và em thấy hình như ông trời thương em hay sao ấy, nên khiến xui cho em gặp toàn người tốt không hà, kể cả thế giới thực và ảo!
    hi vọng may mắn sẽ luôn mỉm cười với bé nhá

6. Thành viên cám ơn bài của Nhudadauyeu:

hamy (10-08-2010)

Thanks
    90

hi vọng may mắn sẽ luôn mỉm cười với bé nhá
    Em cảm ơn chị nha, chị Yêu Dấu! Tự dưng hôm nay đọc những dòng chữ của chị em thấy vui ơi là vui, chị thật đễ thương và đáng yêu ghê đi! Em chợt nghĩ, nếu em là con trai (cùng lứa tuổi với chị) là em thương chị liền hà! (chị đừng cười và cho rằng em là nhỏ "tửng" hen chị)

Thanks
    1.803

Em cảm ơn chị nha, chị Yêu Dấu! Tự dưng hôm nay đọc những dòng chữ của chị em thấy vui ơi là vui, chị thật đễ thương và đáng yêu ghê đi! Em chợt nghĩ, nếu em là con trai (cùng lứa tuổi với chị) là em thương chị liền hà! (chị đừng cười và cho rằng em là nhỏ "tửng" hen chị)
    trời ui, bé ui, chị ko dễ thương chút nào đâu, toàn bị chê thôi à.
    Hnay mới đc bé khen đó, kỉu nì đêm nay vừa ngủ vừa cười mất

Thanks
    90

trời ui, bé ui, chị ko dễ thương chút nào đâu, toàn bị chê thôi à.
    Hnay mới đc bé khen đó, kỉu nì đêm nay vừa ngủ vừa cười mất
    Chị Dấu Yêu ơi, chị biết hôn, ai mà chê chị là người ấy thật thấy ghét!
    Em mong rằng niềm vui luôn đến với chị Yêu Dấu của em, để giấc ngủ toàn mộng đẹp chị nha!

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Phu sinh's Avatar
    Thanks
    10.473
    Thanked 3.852 Times in 1.190 Posts

Hôm nay, nhỏ nhiều chuyện vừa thi xong hết, khỏe ơi là khỏe, nó cứ như cất đi cả gánh nặng ngàn cân luôn vậy. Lạ nha, thi vừa xong cái đổ bệnh luôn hà. Xuống bệnh viện, má Hai khám cho lại bảo là bị viêm họng mà sao vai phải mỏi ơi là mỏi luôn vậy ta? Hên là mấy bữa thi hổng có bệnh...
    Tính mình vốn là con lật đật nên làm bài hay bị sai hên là chỉ 1, 2 câu thôi hà...nhưng cũng ổn, có lẽ nhờ lời chúc của chị Yêu Dấu và chú Sinh chăng?..Mà còn cả Bụt nữa chứ!]
    Hì... Đã biết lật đật thì học cho kỹ vào, làm bài đúng mà nhờ vào lời chúc thì có ngày chết nha nhỏ!!!

Xiiiiiiiiii, chú mà lười biếng, cháu thấy chú xuất hiện mọi lúc mọi nơi nhất là khung chát đó,...đôi lúc cháu thấy chú giống cháu ở cái tật nhiều chuyện quá hà, thôi cháu nghĩ sao nói vậy, hi vọng là chú hổng giận nha chú, giờ cháu chúc chú lần nữa khỏe ơi là khỏe và vui vẻ hoài chú hén!(Cháu hổng có xin tiền lẻ đâu, chú đừng có nhăn mặt nha!)
    Hic...Hic.. Cả tuần này nói đúng có 1 câu trên chatbox mà vẫn bị coi là nhiều chuyện!!! Mang tiếng quá nhỉ!!!

P/s: Nè nhỏ! Xài chữ size 4 rồi thì đừng có thêm bold nữa, đậm lè nhìn xấu xí quá đi!!

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    3.084
    Thanked 2.095 Times in 433 Posts

KHT ít vào blog cho dù đó là của bạn thân. Hôm nay, đọc những lời của HM bỗng nhiên thấy lòng thanh thản. Có lẽ va chạm nhiều làm KHT không thích tâm sự . Đúng, sai nhiều lúc cũng chẳng buồn để ý nữa. Nhưng có lẽ giờ cũng nên suy nghĩ lại.

Thanks HM.
    Ta già chưa nhỉ em ơi?
    Để thơ hon hỏn vay đời nỗi đau.

Thanks
    90

Trích dẫn Trích dẫn của kehotro Xem bài viết
    KHT ít vào blog cho dù đó là của bạn thân. Hôm nay, đọc những lời của HM bỗng nhiên thấy lòng thanh thản. Có lẽ va chạm nhiều làm KHT không thích tâm sự . Đúng, sai nhiều lúc cũng chẳng buồn để ý nữa. Nhưng có lẽ giờ cũng nên suy nghĩ lại.

Thanks HM.
    Em thì hổng nghĩ gì cả, trước kia, em nghe một ông anh bảo cứ viết vào đây những suy nghĩ của mình, nhưng hổng viết...Thế rồi một hôm, tự dưng lòng nhỏ nhiều chuyện chợt đầy tâm sự nên trút hết vào đây. Đôi lúc đọc lại thấy mình sao "sáng nắng chiều mưa" quá hà! Với lại em luôn là một nhỏ hay làm người khác giận lắm mà hổng biết tại sao? Bởi vậy, nhỏ nhiều chuyện mong mọi người đừng giận nhỏ nha!

Trang 1 / 2 12 LastLast