Bài 1 đến 10/271

Chủ đề: Nỗi lòng của nhỏ!

Hybrid View

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    90

Default Ðề: Nỗi lòng của nhỏ!

Xiiiiiiiiii, chú mà lười biếng, cháu thấy chú xuất hiện mọi lúc mọi nơi nhất là khung chát đó,...đôi lúc cháu thấy chú giống cháu ở cái tật nhiều chuyện quá hà, thôi cháu nghĩ sao nói vậy, hi vọng là chú hổng giận nha chú, giờ cháu chúc chú lần nữa khỏe ơi là khỏe và vui vẻ hoài chú hén!(Cháu hổng có xin tiền lẻ đâu, chú đừng có nhăn mặt nha!)
    Tôi hoài nghi để rồi tin chắc chắn!!!
    Tôi không muốn vội tin để rồi đi đến hoài nghi!!!

Thanks
    90

Hôm nay, nhỏ nhiều chuyện vừa thi xong hết, khỏe ơi là khỏe, nó cứ như cất đi cả gánh nặng ngàn cân luôn vậy. Lạ nha, thi vừa xong cái đổ bệnh luôn hà. Xuống bệnh viện, má Hai khám cho lại bảo là bị viêm họng mà sao vai phải mỏi ơi là mỏi luôn vậy ta? Hên là mấy bữa thi hổng có bệnh...
    Tính mình vốn là con lật đật nên làm bài hay bị sai hên là chỉ 1, 2 câu thôi hà...nhưng cũng ổn, có lẽ nhờ lời chúc của chị Yêu Dấu và chú Sinh chăng?..Mà còn cả Bụt nữa chứ!
    Last edited by hamy; 29-04-2010 at 09:54 PM.

Thanks
    90

Hôm qua, mình vừa gặp mấy người thân của mình ở trang web khác, mừng ghê, định chào hỏi vài câu, chứ có tâm trí đâu mà thơ với thẩn...Thế nhưng, sao lại chẳng nói được gì hết, lạ ghê! Cũng phong nền, màu sắc giống như NR nhưng lại xa lạ với mình quá. Ở đây, khi mình đăng kí vào là nói chuyện vô tư, làm thơ trêu ghẹo người này người nọ, và thao thao bất tuyệt góp ý, để giờ khi đọc lại những lời ấy, mình thấy mắc cỡ quá hà! Trong lòng giờ chợt có cảm giác mình giống chú Dế Mèn trước khi trêu chị Cốc gây ra cái chết cho Dế Choắt: huênh hoang, khoác lác, tự kiêu, tự mãn,...chẳng biết trời cao đất dày là gì cả...
    Thế rồi khi ngủ dậy, mình cứ nghĩ đó có lẽ là giấc mơ...Nhưng không, khi mở máy, thấy rõ ràng trang web ấy và vẫn không chào được những người thân!!!Mình và họ sao giờ giống như "gần nhau trong gang tấc mà xa nhau nghìn trùng" vậy!
    Last edited by hamy; 29-04-2010 at 10:32 PM.