Bài 1 đến 10/271

Chủ đề: Nỗi lòng của nhỏ!

Threaded View

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    90

Default Ðề: Nỗi lòng của nhỏ!

Trích dẫn Trích dẫn của Như Đã Dấu Yêu Xem bài viết
    ùi, bé cũng giống chị á, chị cũng bị xoang này, mí hum trc thì mất ngủ, mí hum nay thì ngạt mũi, khó chịu, híc, mừ chị lại ghét uống thuốc nữa chứ
    Cố gắng giữ gìn sk nhá!!!
    Em thì hổng đến nổi phải xổ mũi hay ngạt mũi nhưng nó đau đầu lắm chị ơi...Chị nói em mắc cười ghê đi, có ai mà khoái uống thuốc bao giờ đâu chị và hổng có ai thích gặp bác sĩ hoài hoài đâu. Nè nha, hôm bữa dì em khám cho em và dẫn em đến khoa tai, mũi, họng cho chú bạn dì khám (dì em là bác sĩ bệnh viện mà). Khám xong chú đó bảo về uống thuốc là hết, sau đó hẹn gặp lại em...Nhưng em nói ...chú ơi cháu hổng dám hẹn gặp lại chú nữa đâu, nói như chú là chú trù cháu hổng hết bệnh và tự cho chú là khám bệnh dỡ ẹt nên bệnh nhân cứ gặp chú hoài hà, làm ổng nói:
    -Nhỏ này thấy ghét quá! Ý chú nói là hẹn gặp ở chỗ khác chứ hổng gặp khi cháu là bệnh nhân...
    -Ai biểu chú hổng nói rõ chi...nên cháu hiểu lầm vậy đó..., vì cháu vốn là nhỏ chuyên gia hiểu lầm mà!!!
    Sau đó em sém bị ổng cốc đầu nhưng em né và nói chú cốc đầu cháu là cháu hổng hết bệnh đó nha!...Ổng lắc đầu và bảo với dì em là ...bó tay với nhỏ cháu của dì!
    Last edited by hamy; 08-05-2010 at 01:16 PM.
    Tôi hoài nghi để rồi tin chắc chắn!!!
    Tôi không muốn vội tin để rồi đi đến hoài nghi!!!