Trang 20 / 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 101819202122 ... LastLast
Bài 191 đến 200/271

Chủ đề: Nỗi lòng của nhỏ!

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    90

Default Ðề: Nỗi lòng của nhỏ!

Cảm ơn chị nha chị Dấu Yêu ơi...Em sẽ nghe lời chị luôn là chính mình...luôn đứng trên đôi chân của mình chứ chẳng phải là đôi chân của người khác...Để một ngày nào đó người ta hổng cho đứng nữa chắc nhỏ sẽ hụt hẫng mất thôi chị à...
    Last edited by hamy; 24-07-2010 at 09:17 AM.
    Tôi hoài nghi để rồi tin chắc chắn!!!
    Tôi không muốn vội tin để rồi đi đến hoài nghi!!!

Thanks
    90

Default Ðề: Nỗi lòng của nhỏ!

Mấy hôm nay nhỏ nhiều chuyện được một ông anh ở Canada hứa sẽ khôi phục mấy dữ liệu đã mất trước kia của mẹ nên nhỏ mừng lắm và chờ ổng làm hổng dám vào "Nỗi lòng của nhỏ" cũng như trang thơ nhiều chuyện, sợ ổng cười nhỏ là nít wi...Hên là bây giờ ổng bận đi làm rồi chưa khôi phục được nhưng còn giải pháp cuối cùng hi vọng sẽ làm được. Nghĩ cũng thấy thương ghê, đi làm về mệt mà còn giúp nhỏ đến nổi mất cả giấc nghỉ ngơi luôn đó. Vậy chứ mỗi khi nhỏ luôn miệng cảm ơn thì ổng giận cho là nhỏ khách sáo...nhưng mà hổng cảm ơn thì không được...Mong rằng ngày mai là ổng sẽ làm được cho nhỏ, vì các công đoạn đã xong hết rồi giờ chỉ còn bước cuối cùng nữa thôi...Đôi khi nhỏ tự nghĩ... sao mình toàn gặp những ông Bụt và cô Tiên không hà...Í quên, giờ nhỏ mới để ý thấy nhà của mình khác xưa rồi nè... có tên là "Song tử" lạ ghê!
    Last edited by hamy; 16-07-2010 at 12:34 AM.

3. Thành viên cám ơn bài của hamy:

Phu sinh (20-07-2010)

Thanks
    90

Default Re: Nỗi lòng của nhỏ!

Mấy hôm nay nhỏ nhiều chuyện đi lang thang hổng có về nhà, tự dưng nay thấy nhà mình lạ ghê. Nhỏ cứ dịu mắt hoài tưởng mình vào nhầm địa chỉ rồi chứ. Nhưng không tên cổng nhà mình vẫn là thế mà, chỉ thay đổi diện mạo thôi hà, đẹp ơi là đẹp luôn vậy đó...

5. Thành viên cám ơn bài của hamy:

Phu sinh (20-07-2010)

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Phu sinh's Avatar
    Thanks
    10.473
    Thanked 3.852 Times in 1.190 Posts

Hi Nhỏ! Đi lang thang vui không nhỏ? Còn chuyện trọng đại gì đó kết quả thế nào rồi?

Thanks
    90

Trích dẫn Trích dẫn của Phu sinh Xem bài viết
    Hi Nhỏ! Đi lang thang vui không nhỏ? Còn chuyện trọng đại gì đó kết quả thế nào rồi?
    Chú ơi, đi hoài cũng mệt mà cuối cùng cũng hổng được gì chú à! Còn chuyện "đại sự" của nhỏ nhiều chuyện là nhờ ông anh ở xa lắc xa lơ tận Canada khôi phục những dữ liệu đã mất của mẹ mà nhỏ em mượn máy chơi vi tính hôm bữa bị viruss xóa mất rồi. Và cuối cùng cũng hổng xong chú ơi, ổng bỏ của chạy lấy người luôn rồi chú à... (Ổng bó tay luôn chú ơi) Làm nhỏ mừng hụt luôn...Định đòi lại ổng lời cảm ơn hôm đó, nhưng ổng nhắc là bữa đó ổng chưa nhận lời cảm ơn mà...

8. Thành viên cám ơn bài của hamy:

Phu sinh (24-07-2010)

Hêy ... coi chừng xước màn hình PhotobucketPhotobucketPhotobucket onesieuthi's Avatar
    Thanks
    189

@hamy: dùng các chương trình File Recorvery có trên mạng đó bạn, nên thử 1 số chương trình khác ngoài chương trình ông bạn của bạn dùng, biết đâu lại .... hy vọng
    YM: onesieuthi
    Mobile: 0909 xxx 010
    Email: nhacungxxx@nhacungxxx.vn

10. Có 2 thành viên cám ơn bài của onesieuthi:

hamy (24-07-2010),Phu sinh (24-07-2010)

Thanks
    90

Nhỏ hổng biết làm cái đó chị ơi, hôm bữa anh con bác 2 của nhỏ học lớp quảng trị mạng về cũng tài lanh tài lẹt làm và rồi cuối cùng...bỏ của chạy lấy người luôn, chỉ kịp nói với nhỏ cái đó phải mua bằng tiền mới được chị à!

Yêu cái đẹp Ghét cái xấu! PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Boulevard's Avatar
    Thanks
    5.803
    Thanked 12.551 Times in 2.470 Posts

Wink Re: Nỗi lòng của nhỏ!

Trích dẫn Trích dẫn của hamy Xem bài viết
    Nhỏ hổng biết làm cái đó chị ơi, hôm bữa anh con bác 2 của nhỏ học lớp quảng trị mạng về cũng tài lanh tài lẹt làm và rồi cuối cùng...bỏ của chạy lấy người luôn, chỉ kịp nói với nhỏ cái đó phải mua bằng tiền mới được chị à!
    Đúng là nhỏ bận rộn thật nên "quan liêu" quá, Onesieuthi là 1 "man" cứng cựa nhé, 29 tuổi... Còn tình trạng đã bị lừa hay chưa bị lừa ... thì chưa thấy khai đâu!

"Cuộc đời là một sân khấu lớn và mỗi người đều có một vai quan trọng" (Shakespeare)

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Phu sinh's Avatar
    Thanks
    10.473
    Thanked 3.852 Times in 1.190 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của hamy Xem bài viết
    Chú ơi, đi hoài cũng mệt mà cuối cùng cũng hổng được gì chú à! Còn chuyện "đại sự" của nhỏ nhiều chuyện là nhờ ông anh ở xa lắc xa lơ tận Canada khôi phục những dữ liệu đã mất của mẹ mà nhỏ em mượn máy chơi vi tính hôm bữa bị viruss xóa mất rồi. Và cuối cùng cũng hổng xong chú ơi, ổng bỏ của chạy lấy người luôn rồi chú à... (Ổng bó tay luôn chú ơi) Làm nhỏ mừng hụt luôn...Định đòi lại ổng lời cảm ơn hôm đó, nhưng ổng nhắc là bữa đó ổng chưa nhận lời cảm ơn mà...
    Trích dẫn Trích dẫn của onesieuthi Xem bài viết
    @hamy: dùng các chương trình File Recorvery có trên mạng đó bạn, nên thử 1 số chương trình khác ngoài chương trình ông bạn của bạn dùng, biết đâu lại .... hy vọng
    Thì ra là vụ phục hồi dữ liệu! Hic... Hic... Đã có 1 thời chú vọc điên đầu với mấy soft recovery, hy vọng vô cùng mong manh và kết quả chỉ lấy lại được khoảng < 20%, thậm chí đưa chuyên gia lấy lại dữ liệu tính tiền theo GB dữ liệu cũng kg hy vọng nhiều (Chỉ phục hồi nổi khoảng 40%, còn lại 1 đi không trở lại)! Vì vậy, bỏ của... chạy lấy người... là vô cùng chính xác!

Thanks
    90

Trích dẫn Trích dẫn của Boulevard Xem bài viết
    Đúng là nhỏ bận rộn thật nên "quan liêu" quá, Onesieuthi là 1 "man" cứng cựa nhé, 29 tuổi... Còn tình trạng đã bị lừa hay chưa bị lừa ... thì chưa thấy khai đâu!

Trời ơi, nhỏ tiêu như cọng bún thiu rồi, chưa chi cứ tưởng chị không hà, hi vọng "ai đó" hổng giận vì có lúc làm "chị" của nhỏ nha!
    Đôi khi nhỏ cũng buồn cười với cái tính tâm hơ tâm hất của mình, vào bất kì trang web nào, nhỏ chỉ chú ý đến duy nhất chỗ mình vào thôi hà, bởi vậy, đôi khi nhỏ lạc hậu với thế giới xung quanh. Có lúc vô tình nhỏ nhấn chuột vào chỗ nào đó thì đọc và rồi cũng quên luôn...

Trang 20 / 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 101819202122 ... LastLast