Trang 10 / 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910111220 ... LastLast
Bài 91 đến 100/271

Chủ đề: Nỗi lòng của nhỏ!

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    0

Default Ðề: Nỗi lòng của nhỏ!

Giữ gìn sức khoẻ là điều cần thiết nhất đó em ,đừng thức khuya quá sẽ không tốt đâu nhé bé ....coi chừng sáng dậy mặt hóp , mắt thâm quần , và mặt thì toàn là kim cương hột xoàn không á ...hjhj
    Chờ em anh mãi cứ chờ
    Và lòng tự hỏi " bao giờ có em ??? "

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    90

Trích dẫn Trích dẫn của trannhankim Xem bài viết
    Giữ gìn sức khoẻ là điều cần thiết nhất đó em ,đừng thức khuya quá sẽ không tốt đâu nhé bé ....coi chừng sáng dậy mặt hóp , mắt thâm quần , và mặt thì toàn là kim cương hột xoàn không á ...hjhj
    Cái ông wĩ đáng ghét! Vậy chứ anh nhìn mặt TQ thấy có ...hôn?
    Tôi hoài nghi để rồi tin chắc chắn!!!
    Tôi không muốn vội tin để rồi đi đến hoài nghi!!!

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.542 Times in 492 Posts

Bỗng mún ôm, bé cho chị ôm 1 cái nhá
    ------------------------------------------------------------------------
    Trong đôi mắt em, anh là tất cả ...!!!

4. Thành viên cám ơn bài của Nhudadauyeu:

hamy (10-08-2010)

Thanks
    90

Trích dẫn Trích dẫn của Như Đã Dấu Yêu Xem bài viết
    Bỗng mún ôm, bé cho chị ôm 1 cái nhá
    Chị ơi, chỉ có chị là người dễ thương nhất nhất đó!

Thanks
    90

Hổng biết tại sao mấy hôm nay (từ lúc thi xong tới giờ) nhỏ nhiều chuyện mở máy lên rồi để đó và nằm ngủ tới sáng luôn. Bởi vậy, ba la đúng lắm: Cái nào vào tay mẹ con nhỏ TQ là mau hư hết hà...nè nha, võng thì hai mẹ con chất lên phải mang đi hàn, ghế bố thì hai mẹ con nằm đến nổi cũng hàn lại luôn...Vậy mà mình còn nói...còn ba thì tivi ba cũng bật tới sáng luôn...cả nhà "thương nhau" mà nên cái gì cũng giống nhau hết!

Thanks
    90

Mấy hôm nay lớp nhỏ nhiều chuyện bỗng bàn tính xôn xao ...xung quanh cái vụ mặc áo dài, có đứa còn giả bộ như đang mặc áo dài đi biểu diễn thời trang nữa chứ...nhất là con nhỏ T ù. Trời ơi, tướng nó biểu diễn thời trang thì có ma coi, nhưng ai ngờ mấy nhỏ wĩ nhất là nhỏ M lại vỗ tay hoan nghênh nhiệt liệt cơ chứ! Đã vậy, nhỏ bagiawadat còn trêu mình: Lớp trưởng mà mặc áo dài lúc ấy chắc điệu phải biết...Nhỏ này thật đáng ghét, tự dưng lại nói vậy, mình thấy mình có điệu tí nào đâu...
    Có đứa còn lo sợ mặc vậy làm sao giỡn, và khi ai rủ đi ăn kem làm sao ăn tới 3 ly? Và rồi tụi nó nhắc tới chú còn đổ thừa là tại mình nên mấy đứa hết cơ hội ăn kem! Trời, tự dưng mấy nhỏ long trọng vấn đề làm mình cũng thấy lo lo..., nhưng ăn thì ăn làm gì ảnh hưởng đến chuyện mặc áo dài cơ chứ?
    Riêng mình, mình chợt nghĩ lúc đó chắc vướng víu lắm đây...
    Về nhà, mình mang chuyện này kể cho mẹ nghe ...mẹ còn bảo lúc đó mình chắc giống con lật đật lắm đấy! Uả mà lạ nha, sao mẹ toàn chê mình không hà: nào là Xấu Tệ, nào là con lật đật, nào là vua mè nheo, nào là....; vậy mà trong nhóm cửu cô nương của mình, mấy nhỏ còn mang mình ra để ước...ước gì nó có bàn tay của TQ, đứa ước có mái tóc, có đứa ước có đôi môi, mắt, mũi..., nhất là nhỏ T ù thì lại ước có dáng vóc như mình...(giống như đang xẻ thịt mình ra làm thí nghiệm môn Sinh vậy), đặc biệt là hổng có đứa nào ước là sẽ "nhiều chuyện" giống mình, vì tất cả đều nổi tiếng về cái vụ nhiều chuyện đến nổi cô dạy Văn cũng biết luôn...
    Nhớ lại chuyện này mình bỗng bật cười...
    Ngày xửa ...ngày xưa... cách đây mấy chục ngày, lúc còn học ở HKI, hôm ấy cô cho chuẩn bị bài viết để tuần tới viết bài TLV, trong đó có đề là "Hãy tưởng tượng hai mươi năm sau vào một ngày hè em về thăm lại trường cũ. Viết thư cho người bạn học hồi ấy kể lại buổi thăm trường đầy xúc động đó". Mình làm bài chuẩn bị , sau đó mấy nhỏ mượn đọc và rồi...khi làm bài tự dưng bị cô phát hiện: Trời ơi cả nhóm 9 đứa toàn là nhiều chuyện hết mà bắt nguồn từ nhỏ TQ! Mình đâu biết mấy nhỏ lấy luôn biệt danh của mình khi mình viết thư cho nhỏ M. Từ đó mấy tên con trai cứ hay trêu mình, coi vậy nhỏ TQ nhiều chuyện ghê hén, còn kéo theo cả nhóm luôn, làm nhỏ bagiawadat ví tụi nó chạy muôn hụt hơi. Chuyện này làm mình nhớ tới Bụt, có lần Bụt nói với nhỏ M làm nhỏ M trách mình nhiều chuyện chi với Bụt để Bụt biết cả chuyện "giang hồ" của nó! Làm Bụt phải giả vờ đính chính là nói vui thôi chứ nhỏ TQ hổng có "nhiều chuyện" (dù là mình có nhiều chuyện với Bụt thật)! ...
    Last edited by hamy; 05-05-2010 at 05:39 AM.

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803

Trích dẫn Trích dẫn của hamy Xem bài viết
    Chị ơi, chỉ có chị là người dễ thương nhất nhất đó!
    thế có cho chị um ko nào, mí hnay mệt quá em à, thèm, ước đc như tụi em quá...

9. Thành viên cám ơn bài của Nhudadauyeu:

hamy (10-08-2010)

Thanks
    90

Trích dẫn Trích dẫn của Như Đã Dấu Yêu Xem bài viết
    thế có cho chị um ko nào, mí hnay mệt quá em à, thèm, ước đc như tụi em quá...
    Chị ơi, ai chứ chị là em cho liền nè...Tự dưng nghe chị ước em nhớ lại hôm bữa mấy nhỏ bạn đố em ...Bài hát nào hổng được hát khi tắm, nhưng em chịu thua tụi nó một chầu chè vì làm sao lại có bài hát mà hổng được hát khi mình tắm cơ chứ...Nhưng sau đó tụi nó giải thích cho em là bài "Ước gì” đó chị...Nhưng em vẫn chưa hết thắc mắc...mình tắm thì hát bài nào cũng được cớ sao lại hổng được vì hát vậy bộ có thiệt ha mà sợ...Và sau đó em cãi quá chừng để cuối cùng ...hổng đãi chè...

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Phu sinh's Avatar
    Thanks
    10.473
    Thanked 3.852 Times in 1.190 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của hamy Xem bài viết
    Chị ơi, ai chứ chị là em cho liền nè...Tự dưng nghe chị ước em nhớ lại hôm bữa mấy nhỏ bạn đố em ...Bài hát nào hổng được hát khi tắm, nhưng em chịu thua tụi nó một chầu chè vì làm sao lại có bài hát mà hổng được hát khi mình tắm cơ chứ...Nhưng sau đó tụi nó giải thích cho em là bài "Ước gì” đó chị...Nhưng em vẫn chưa hết thắc mắc...mình tắm thì hát bài nào cũng được cớ sao lại hổng được vì hát vậy bộ có thiệt ha mà sợ...Và sau đó em cãi quá chừng để cuối cùng ...hổng đãi chè...
    Đúng là hát bài "Ước gì .... Anh ở "đây" (Đây là đâu thì tự biết ha ) giờ này..." lúc ý đâu có sao, chỉ là... nếu như... đứng bên ngoài là... ai đó ("hắn" chẳng hạn) thì trời cũng kg biết sẽ có chuyện chi xảy ra!!!

Lâu lâu ghẹo cháu một tý, hông được giận à!!

12. Thành viên cám ơn bài của Phu sinh:

hamy (10-08-2010)

Thanks
    1.803

hum nay bé đi đâu mừ giờ chị mới thấy vậy???

14. Thành viên cám ơn bài của Nhudadauyeu:

hamy (10-08-2010)

Trang 10 / 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910111220 ... LastLast