Bài 1 đến 10/228

Chủ đề: Tạp văn

Threaded View

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket OA _ NỮ's Avatar
    Thanks
    4.403
    Thanked 9.333 Times in 1.852 Posts

Default Ðề: Tạp văn

Trích dẫn Trích dẫn của Boulevard Xem bài viết
    Hi, em không bị bồ đá, không bị chồng chê... Nhưng không hiểu sao cũng tụt cả hứng viết. Anh Yeu100 nói đúng: Sống thật với mình thật khó..... "Có lẽ dần rồi sẽ chẳng ai viết gì nữa . Và cái 4 rum cũng sẽ chìm vào quên lãng ....", nhiều khi lòng thấy buồn buồn tí, muốn giãi bày tí cho nhẹ, nhưng rồi nói lại sợ có người nghĩ thế lọ thế chai... Mệt. Đành ẩn mình post ảnh, post thơ vào NR cho biết là mình vẫn chưa quên NR
    Chị vẫn ko hiểu ý em nói gì? ở cái chữ chị in đậm đó.

Em thấy chị vẫn viết đó chứ, rất thật, và đôi khi cũng rất dữ dội...Chị ko sợ bất cứ ai cả. Ở NR này cũng thế, và ở bất 4r nào. Miễn là mình đừng giả dối, đừng hoang tưởng. mình hãy cứ là chính mình. Dù mình có khuyết tật, hay khuyết điểm...Ở đời này, ko có ai hoàn toàn cả.

Chị đôi khi cất nhưng bài viết của chị đi vì ko hợp với tiêu chỉ của diễn đàn, chứ ko ngại miệng tiếng ai đâu em ạ.

Em cứ viết những gì em muốn viết...thế thôi. mình ko viết để chiều lòng thiên hạ, mình viết để trải lòng cho nhẹ nhõm. Đó cũng là một liệu pháp để trị liệu tâm lý.

Sống ở đời mà cứ phải ngó trước, ngó sau, gó lên gó xuống, ngó ngang ngó dọc để mà sống cho vừa lòng mọi người, mà mình quên đi điều trước tiên là mình phải ngó mình mà sống cho tốt trước đã.
    Last edited by OA _ NỮ; 19-07-2010 at 08:43 AM.
    Que Sera, Sera. Whatever will be, will be
    The future's not ours, to see
    Que Sera, Sera

2. Có 2 thành viên cám ơn bài của OA _ NỮ:

Lão K (05-08-2010),Tường Thụy (04-08-2010)