Trích dẫn Trích dẫn của Nhudadauyeu Xem bài viết
Bạn, cuộc chơi nào rồi cũng sẽ tàn, phải có kết thúc mới có sự bắt đầu và bạn cũng thế nhé. Tớ hiểu tjan này bạn suy nghĩ nhiều, nhưng cố gắng vượt qua, ai cũng vậy mà thôi, ko thể mãi nhìn về quá khứ mà buồn mãi đc, đành rằng vết thương đó ko bjờ lành nhưng chỉ đôi phút nào đó thôi nhé...Cái gì cần nghĩ thì nghĩ thôi, còn cái gì ko đáng để quan tâm thì bỏ qua đi. Bạn thấy cv ko phù hợp, oki, có thể nghỉ, tớ nghĩ là thế, và tjan này bạn cần relax lại mình nhé. Nên đi chơi này, or nghỉ ngơi ở nhà, rùi chăm sóc gđ đó cũng làm mình thoải mái chút đó bạn.
Và điều cuối cùng tớ mún nói với bạn đó là tuỳ ng tuỳ việc nhé, cảm thấy dừng là dừng, đừng để đi quá xa, tớ chỉ sợ bạn thêm khổ thôi. Có điều gì cần nói là tớ đã nói với bạn hết rồi và đó là những điều tớ nhắc lại ngày hôm nay, hì, giận thì cứ giận dưng vẫn cứ nói.
Mún đi chơi thì để sang tháng, tớ thu xếp đi biển 1 chuyến ná, tớ đang thèm và 1 cơ số ng cũng thèm....
Bạn giận tớ hay tớ giận bạn thía. Chưa bao giờ tớ giận bạn cả. Chỉ iu bạn thoai. Cũng giống như tớ đã nói với bạn, dừng là tớ dừng. Và cũng chỉ có 1 ng thoai bạn ah.