Bài 1 đến 10/327

Chủ đề: Ngày hôm qua ở lại

Hybrid View

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket ngayhomqua's Avatar
    Thanks
    17

Default Ðề: Ngày hôm qua ở lại

Lại nhận được hoa cho ngày 8- 3, những bông hồng vàng mà nó vẫn thích. Lâu lắm rồi nó chỉ nhận được những món quà từ những người bạn. Chưa bao giờ dù chỉ là 1 lần nhận được hoa từ người được gọi là chồng và cũng chỉ duy nhất 1 lần nhận được quà từ hồi còn yêu. Chứng kiến những gì nó phải trải qua, đến mẹ nó còn chẳng thể tin là con mình làm được điều đó. Mẹ thương nó rất nhiều, 2 mẹ con nó có thể chia sẻ với nhau mọi thứ nhưng mẹ nó nhiều lúc cũng hơi quá lời.

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.542 Times in 492 Posts

Default Ðề: Ngày hôm qua ở lại

Trích dẫn Trích dẫn của ngayhomqua Xem bài viết
    Lại nhận được hoa cho ngày 8- 3, những bông hồng vàng mà nó vẫn thích. Lâu lắm rồi nó chỉ nhận được những món quà từ những người bạn. Chưa bao giờ dù chỉ là 1 lần nhận được hoa từ người được gọi là chồng và cũng chỉ duy nhất 1 lần nhận được quà từ hồi còn yêu. Chứng kiến những gì nó phải trải qua, đến mẹ nó còn chẳng thể tin là con mình làm được điều đó. Mẹ thương nó rất nhiều, 2 mẹ con nó có thể chia sẻ với nhau mọi thứ nhưng mẹ nó nhiều lúc cũng hơi quá lời.

Bạn còn đc nhận hoa nhá, mềnh nà mềnh ứ có rì nhá nhá
    Tình mẹ bao la mà bạn, nhưng mẹ và mình ở 2 thế hệ khác nhau nên suy nghĩ khác nhau nhìu lắm
    Chung quy lại cũng do mẹ thương mình quá mà
    1 ngày vui vẻ nhá
    ------------------------------------------------------------------------
    Trong đôi mắt em, anh là tất cả ...!!!