Bài 1 đến 10/327

Chủ đề: Ngày hôm qua ở lại

Threaded View

Member PhotobucketPhotobucket
    Thanks
    352

Default Re: Ngày hôm qua ở lại

Trích dẫn Trích dẫn của Boulevard Xem bài viết
    Hix... NHQ ở ngoài xinh hơn thật, chụp ảnh không ăn nên nhất định không chịu chụp! hị hị... nhưng đó là kỷ niệm ghi lại những giây phút tụi mình vui vẻ với nhau thui... Bou trong ảnh cũng xí mù mà, vừa to, vừa già, ở ngoài thì lại còn lắm điều nữa...
    Bou thì lúc nào cũng tươi vui, ăn ảnh thế còn gì! Chả bù cho anh, lúc nào cũng nhăn nhó như khỉ ăn gừng. Đúng là anh đã già thật rồi.
    Xem lại ảnh hôm ấy, nhìn 2 đôi "có gì" thấy đẹp phát ghen...Hihi.
    CM, Lá dạo này nhìn trẻ thế. Hào hứng, vui vẻ. Yêu rồi có khác!
    Nhưng Bou xem lại đi nhé, anh Trọng Hiệp là ca sĩ hẳn hoi đấy. Anh chơi với T.H 30 năm nay rồi, nhầm là nhầm thế nào (!). NSUT Trọng Hiệp hát hay vì anh ấy là ca sĩ thật. Giảng viên trường Nghệ thuật QĐ, đội trưởng đội ca VC Biên Phòng. Vợ T.H làm cùng khoa với anh nên đi với mình, lão ngồi im thin thít. Đ.Q thì quá vui và nhiệt tình rồi. Về cứ tấm tắc khen anh chị em NR mãi. Đ.Q thán phục a vì máu giao lưu. Có biết đâu rằng, thầy "đưa anh vào đời" là Bou. Hihi.... Dạo này anh bận quá. Hôm nay soạn 2 bài giảng cho thứ 6 dạy cả sáng mà chưa xong một bài. Nhơ nhớ anh chị em NR, định chỉ vào một lúc nhưng chưa dứt ra được. Thời gian tới chắc chả có thì giờ vào tán gẫu, tham gia với mọi người nữa.
    Last edited by toitimtoi; 25-07-2012 at 09:53 PM.

2. Có 4 thành viên cám ơn bài của toitimtoi:

Boulevard (25-07-2012),get_out_cs (25-07-2012),LaoÁi (26-07-2012),Phu sinh (26-07-2012)