Bài 1 đến 10/327

Chủ đề: Ngày hôm qua ở lại

Threaded View

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket ngayhomqua's Avatar
    Thanks
    17

Default Re: Ngày hôm qua ở lại

Đọc được cái này thấy hay hay và đem post vào đây để làm của riêng cho mình
    "Ly hôn là điều không ai muốn nhưng khi cuộc sống vợ chồng chỉ mang lại những mệt mỏi và khổ đau, hãy coi đó như một sự giải thoát để tìm lấy hạnh phúc khác thực sự thuộc về mình. Vẫn biết với phụ nữ điều đó sẽ khó khăn. Nhưng hạnh phúc là do mình nắm bắt, hãy là một người phụ nữ thông minh và có bản lĩnh. Sau nỗi đau chia ly, hãy dành cho mình thời gian để nhìn lại mọi chuyện. Hãy biết trân trọng bản thân, chăm chút cho chính mình và tìm kiếm những cơ hội mới. Đừng hủy hoại tương lai của mình bằng cách trả thù hay hành hạ tâm hồn mình bằng những ám ảnh của cái đã qua. Hãy sống vui vẻ, làm việc và tận hưởng cuộc sống một cách nhiệt thành nhất. Và đừng quên mở rộng lòng mình để đón nhận những tình cảm mới. Hạnh phúc sẽ đến với những người phụ nữ sống tích cực, lạc quan và có niềm tin vào những điều tốt đẹp đang chờ đợi mình"
    Last edited by ngayhomqua; 06-03-2012 at 05:09 PM.
    Chia tay đâu phải không gặp nữa
    Mà khói hòang hôn cay mắt nhau
    Mà chiều như rụng theo chân bước
    Và nắng đường xa bỗng bạc màu

2. Có 8 thành viên cám ơn bài của ngayhomqua:

Boulevard (06-03-2012),Dung_SHA (07-03-2012),Nhím con (12-03-2012),Nhudadauyeu (09-03-2012),OA _ NỮ (08-03-2012),Phu sinh (08-03-2012),Tazang (06-03-2012),thuphong (06-03-2012)