Trang 9 / 33 Đầu tiênĐầu tiên ... 789101119 ... LastLast
Bài 81 đến 90/327

Chủ đề: Ngày hôm qua ở lại

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.542 Times in 492 Posts

Default Ðề: Ngày hôm qua ở lại

Trích dẫn Trích dẫn của ngayhomqua Xem bài viết
    Một ngày quá đen đủi, hic hic. Điện thoại của nó bỏ nó đi với người khác. Đi mua đơn thì ra đến nơi người ta bắt bẻ. Huhu, muốn mua 2 bộ cũng không được

nghĩ lại cái cảnh 2 đứa hnay mà bùn cười nhỉ
    ĐÚng là đời nhiều chuyện ko ngờ cũng đã xảy ra
    Tớ với bạn có 1 ngày củ chuối thật
    THui , hết 10 rùi nhá, chắc chắn đời sẽ lại xuân
    Mai tớ đi rùi, ở nhà ngoan nhá, đi ấy nhớ mang quà nhá
    ------------------------------------------------------------------------
    Trong đôi mắt em, anh là tất cả ...!!!

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket ngayhomqua's Avatar
    Thanks
    17

Trích dẫn Trích dẫn của nhudadauyeu Xem bài viết

nghĩ lại cái cảnh 2 đứa hnay mà bùn cười nhỉ
    ĐÚng là đời nhiều chuyện ko ngờ cũng đã xảy ra
    Tớ với bạn có 1 ngày củ chuối thật
    THui , hết 10 rùi nhá, chắc chắn đời sẽ lại xuân
    Mai tớ đi rùi, ở nhà ngoan nhá, đi ấy nhớ mang quà nhá
    Hờ hờ, mang quà chứ. Ngày hôm qua củ chuối thật đấy

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803

ấy ơi, tớ vìa nhà an sờ toàn roài nhá, có quà cho ấy nhá nhá
    ấy vìa nhà chưa, có quà gì cho tớ hem

Thanks
    17

Trích dẫn Trích dẫn của nhudadauyeu Xem bài viết
    ấy ơi, tớ vìa nhà an sờ toàn roài nhá, có quà cho ấy nhá nhá
    ấy vìa nhà chưa, có quà gì cho tớ hem
    Tớ vìa rồi bạn ah, cũng có quà cho bạn đấy. Nhớ bạn nhiều nhiều lắm ý.

Nhưng cũng có chuyện ấy ah. Tại sao cây muốn lặng mà gió chẳng đừng. Họ vẫn nghĩ tớ chưa đủ khổ, chưa đủ đau đớn hay sao mà cứ như thế. Cứ tiếp tục khuấy lên những gì tớ đã cố gắng vượt qua. Cứ như thế này mãi sao, họ muốn tớ phải chịu đựng đến bao giờ nữa đây. Bố mẹ chỉ có mình tớ thôi nhưng họ khác. Tại sao cứ muốn tớ phải sống cuộc sống cam chịu mãi chỉ vì cái sĩ diện của gia đình họ thôi. Tại sao không để hai mẹ con tớ có một cuộc sống bình yên. Tớ đâu có đòi hỏi ở họ cái gì đâu, tại sao không để mẹ con tớ được yên hả bạn.

Thanks
    1.803

Trích dẫn Trích dẫn của ngayhomqua Xem bài viết
    Tớ vìa rồi bạn ah, cũng có quà cho bạn đấy. Nhớ bạn nhiều nhiều lắm ý.

Nhưng cũng có chuyện ấy ah. Tại sao cây muốn lặng mà gió chẳng đừng. Họ vẫn nghĩ tớ chưa đủ khổ, chưa đủ đau đớn hay sao mà cứ như thế. Cứ tiếp tục khuấy lên những gì tớ đã cố gắng vượt qua. Cứ như thế này mãi sao, họ muốn tớ phải chịu đựng đến bao giờ nữa đây. Bố mẹ chỉ có mình tớ thôi nhưng họ khác. Tại sao cứ muốn tớ phải sống cuộc sống cam chịu mãi chỉ vì cái sĩ diện của gia đình họ thôi. Tại sao không để hai mẹ con tớ có một cuộc sống bình yên. Tớ đâu có đòi hỏi ở họ cái gì đâu, tại sao không để mẹ con tớ được yên hả bạn.

bạn nói làm tớ mún khóc luôn...tớ cũng giống bạn, muốn bình yên mà sao khó đến vậy, tất cả mọi việc đều có thể làm, đều có thể vượt qua nhưng....Càng cố càng thấy đau...
    Tớ đang cố từng giây từng phút...và bạn cũng vậy nhé, dù sao tớ và bạn cũng bên nhau

Thanks
    17

Nó quyết định thay đổi nhưng nó vẫn cứ lại uống. Nó chỉ thực hiện được 1 nửa lời hứa với bản thân mình là không uống bia và không uống say thôi. Nó càng uống lại càng tỉnh, có lẽ sự đau đớn khiến nó không thể say được. Và nó lại có những đêm vật vã không ngủ vì những cuộc điện thoại, những tin nhắn. Nó là vậy, thẳng thắn, rõ ràng và cực kỳ dứt khoát trong chuyện tình cảm. Đã qua rồi cái ngày dại khờ ấy, dành hết tình cảm cho người để rồi người bỏ mẹ con nó ra đi. Chưa bao giờ nó quên bất cứ một điều gì nhưng nó đã đóng gói chôn chặt tận trong sâu thẳm trái tim nó. Cớ sao cứ người cứ lôi ra. Khi nó quyết định, nó đau đớn lắm chứ người có biết không nhưng nó không thể chạy theo người mãi được, nó còn bố mẹ nó và tình yêu nhớn của nó và người. Chỉ cần người nghĩ và có trách nhiệm với tình yêu nhớn thôi thì có lẽ đã không có ngày hôm nay. Nó cũng đã cố gắng rất nhiều để kéo người về với 2 mẹ con nó nhưng có lẽ đối với người 2 mẹ con nó cũng chẳng là gì cả. Nó trách người, hận người nhiều cũng chỉ vì nó vẫn còn tình cảm đối với người. Những ngày sống với người, có những ngày hạnh phúc nhất đời của nó và cũng chính là những ngày đau khổ nhất của nó. Nó đã vượt qua được thời gian đó và nó cũng cố gắng vượt qua được thời gian này

Member PhotobucketPhotobucket 2mẹconGà's Avatar
    Thanks
    0

Đêm qua lại trằn trọc hả bạn...Tớ hiểu và biết giai đoạn này với bạn rất mệt mỏi, rất tổn thương nhưng phải cố bạn nhé, đừng gục ngã vào lúc này, vì bạn còn có ty nhớn nữa, bạn cứ nhìn ty nhớn là cố đc mà. Tớ biết bạn vẫn còn yêu...yêu và hận song hành với nhau chính vì thế bạn mệt mỏi hơn, dằn vặt hơn...Tớ hiểu nhiều ng khuyên bạn cam chịu cs như trc, riêng tớ thì ko, tớ chỉ khuyên bạn nên cân bằng lại cs của mình, hãy làm những gì bạn muốn và những gì bạn cho là tốt với chính bạn và ty nhớn của bạn ! Ôm bạn yêu của tớ!!!
    Chiều nay nếu sớm, cafe nhá, mí hum hem gặp nhớ ghê cơ.....
    “Vị đắng như tình yêu
    ............ lúc đầu có thể không dễ ưa lắm
    .............................nhưng càng nếm ta lại càng say”

Thanks
    17

Sáng nay đưa tình yêu của nó đi học. Nó chợt nhận ra rằng tình yêu của nó cần nó và cũng rất yêu nó. Nó biết nó có lỗi rất nhiều với tình yêu của nó. Nhưng nó không thể làm thế nào khác được, nó vừa phải cố gắng để lo cho tình yêu và cân bằng lại nó. Tự nhìn lại mình, nó thấy nó trượt dốc rất nhiều, nó trượt xuống để rồi lại leo lên. Bao giờ nó mới được trở lại là nó.

Thanks
    17

Ngày hôm qua, không phải là ngày cuối tuần nhưng nó cũng chỉ để dành cho tình yêu của nó, sáng đưa tình yêu đi học, chiều đón tình yêu về và cả buổi tối ở nhà với tình yêu của nó. Nó thấy hạnh phúc khi tình yêu cứ ôm lấy nó làm nũng nó.

Thanks
    1.803

hì, mí lần hẹn gặp mừ mãi ko gặp đc nhỉ, tớ bận quá, còn bao dự định nữa mừ chưa làm đc, hẹn sang tuần nhá, kỉu gì cũng phải hoàn thành nhỉ. Mà sữa chua của tớ chắc ...
    À, hum nay 02 roài đới, hình như sang tuần có gì hay hay í nhở

Trang 9 / 33 Đầu tiênĐầu tiên ... 789101119 ... LastLast