Bài 1 đến 10/56

Chủ đề: Thắng & Thua

Hybrid View

Member PhotobucketPhotobucket luulytim_tttt's Avatar
    Thanks
    0

Default Ðề: Thắng & Thua

Em mới chiên miếng bánh tét, bưng cho 4 tỷ 1 dĩa nè . Tết rồi vui lên ha, chị nào em nấy sướt mướt, mủi chải tùm lum hà

Kể 4 tỷ nghe : hôm kia em làm mắm ruốt thịt xã ớt . Mùi mắm bốc lên cả nhà, bạn của OX ghé chơi, làm em xịt hết 3 chai FreshAir, khách vào nhà em đính chính ... Họ nói đói bụng, mỗi người ăn 3-4 chén cơm với mắm ruốt của em kho Nghĩ lại còn tức cười . " Làm tốn 3 chai FreshAir " Họ còn ghẹo em nữa

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket CM4Q's Avatar
    Thanks
    0

Default Ðề: Thắng & Thua

Trích dẫn Trích dẫn của luulytim_tttt Xem bài viết
    Em mới chiên miếng bánh tét, bưng cho 4 tỷ 1 dĩa nè . Tết rồi vui lên ha, chị nào em nấy sướt mướt, mủi chải tùm lum hà

Kể 4 tỷ nghe : hôm kia em làm mắm ruốt thịt xã ớt . Mùi mắm bốc lên cả nhà, bạn của OX ghé chơi, làm em xịt hết 3 chai FreshAir, khách vào nhà em đính chính ... Họ nói đói bụng, mỗi người ăn 3-4 chén cơm với mắm ruốt của em kho Nghĩ lại còn tức cười . " Làm tốn 3 chai FreshAir " Họ còn ghẹo em nữa
    Hôm qua là đưa ông Táo ,Ông Táo chưa đi thì ...mấy ông bạn của Õ tới ...wớ trời mấy ổng ngồi ...nhậu nhẹt dàn hát tới 3 giờ sáng ,sau đó ...ông nào ông nấy liêu xiêu hết .4 phải chở từng ông về nhà ...Bò lên tới giường là hơn 4 giờ sáng

Giao thừa này thì thêm 1 chập nữa ,lần này bạn ở VN sang ( chắc là sẽ vui nhưng cũng sẽ mệt lắm đây )

Nói cái vụ mắm ruốc xào xả ớt ,thịt ba rọi thì ... đó là ón khoái khẩu của nhóc con nhà 4 ( cả nhà ...đạo mắm ) Nó dzìa VN chỉ đòi Ngoại làm cho 1 hũ bự mang sang đây ... 2 mẹ con ...dứt trong vòng 2 tuần Bên đây nhiều khi thèm mà ko dám làm vì ...làm lên chắc hàng xóm họ dọn đi hết quá
    CHÒI LÁ

Kỷ niệm chẳng là gì khi thời gian bôi xóa
    Và sẽ là tất cả khi lòng người vẫn ghi