Em cám ơn 4 tỷ đã chia sẻ cùng em !

<<< cái hình này 4 tỷ đừng có nhầm mà mang đi nhõng nhẽo nha, lệ nào mà chảy xối xả từ miệng vậy chòy Hôm qua đọc bài thơ của anh TT em cảm động quá khóc tè le ... Không nhìn kỷ là em dùng cái hình đó là chít em gòy Túm lợi em thích cái hình còn 1 chiếc răng của em

+-=-+-+-=-+-+-=-+

Thank you with all my heart !

Bài thơ Khúc Ru Con Ngày Xuân ( Khúc thứ nhất ) hay quá ! Muốn cám ơn tác giả thiệt nhiều mà lời lẽ của mình hạn hẹp không biết diễn tả làm sao .
Chưa gọi về VN thăm Ba mấy ngày tết, đọc bài thơ nước mắt chảy dài, rồi không nhịn được khóc oà . Hai đứa trẻ con ngơ ngác . " Mẹ ơi, cái comp làm đau mẹ hả, con rầy nó nha ... hư nè, làm mẹ hóc nè "

Con nít sao mà ngây thơ quá, dễ thương quá ! Thấy chồng thương yêu, chăm chút cho con, mình lại liên tưởng đến những ngày còn thơ . Mẹ gánh gồng đủ kiểu, vừa làm mẹ vừa làm cha . Sống với Mẹ chỉ thấy tình thương yêu của Người . Vì chiến tranh, vì thế cuộc, hay vì định mệnh mà mình không được ở gần Cha . Cảm giác thiếu thốn, nhớ nhung ..

Lần đầu tiên đọc bài thơ Tiển Con Mùa Xuân, sướt mướt . Đọc bài Khúc Ru Con Ngày Xuân, vỡ oà . Đây mới là chất độc kinh khủng nhất, ăn vô nảo, chạy vào buồng tim đột phá những tĩnh mạch từ lâu tưởng chừng đã đóng bợn lạnh lùng . Bài thơ đánh thức Tình Phụ Tử trong lòng mình ! Trách yêu tác giả đã làm cho mình khóc , nhưng nếu tác giả làm 1 ngàn bài nữa mình cũng không từ, lao vào đọc, nuốt, ngấu nghiến, nức nỡ ... Dear author, Mr TuongThuy, Thank you so much, thank you with all my heart !