Bài 1 đến 10/35

Chủ đề: Tại sao Xóa bài của Tôi.

Hybrid View

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    3.084
    Thanked 2.095 Times in 433 Posts

Default Ðề: Tại sao Xóa bài của Tôi.

Trích dẫn Trích dẫn của Rimes Xem bài viết
    thì ra là "người lính" làm việC này à.

Nếu bạn thật sự cũng là một người lính, hãy dũng cảm để nguyên tp này trong 48h.

Hãy để mọi người đọc và suy nghỉ.

Tôi không dùng lời lẽ xúc phạm ai hết. Tôi chỉ ngạc nhiên khi haI kẻ khác chiến hào lại cùng lúc vừa ôm nhau vừa đâm nhau.
    Không phải chất lính. Không có lập trường.
    Tùy kehotro xử lý, sao cho xứng đáng là người lính.
    Bạn đọc dòng thông báo của tôi bên Vườn thơ chưa? Bạn đọc kỹ lại bài CM của mình chưa? Tôi chưa đưa ra bất kỳ chính kiến nào về CM của ON. Bạn chỉ dựa vào hai từ Cám ơn mà có thể hiểu được tâm ý của người khác thì quả là rất tự tin.

Thật sự bạn biết chắc bài sẽ bị xóa nên đã copy lại toàn bộ. Nhưng đó cũng chính là chứng cớ khi bạn xúc phạm người khác mà không hề có một cơ sở nào.

Bạn hãy nêu bất kỳ từ ngữ nào về việc bạn cho là tôi ủng hộ ý kiến của ON: Bạn đưa ra dẫn chứng xem. Nếu đó là suy đoán mà chưa gì bạn đã nói những câu xúc phạm người khác như: hay là anh không hiểu tiếng Việt thì bài viết của bạn bị xóa là đương nhiên khi nó xúc phạm người khác vô nguyên cớ.
    Ta già chưa nhỉ em ơi?
    Để thơ hon hỏn vay đời nỗi đau.

Newbie Photobucket
    Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của kehotro Xem bài viết

Bạn đọc dòng thông báo của tôi bên Vườn thơ chưa? Bạn đọc kỹ lại bài CM của mình chưa? Tôi chưa đưa ra bất kỳ chính kiến nào về CM của ON. Bạn chỉ dựa vào hai từ Cám ơn mà có thể hiểu được tâm ý của người khác thì quả là rất tự tin.

Thật sự bạn biết chắc bài sẽ bị xóa nên đã copy lại toàn bộ. Nhưng đó cũng chính là chứng cớ khi bạn xúc phạm người khác mà không hề có một cơ sở nào.

Bạn hãy nêu bất kỳ từ ngữ nào về việc bạn cho là tôi ủng hộ ý kiến của ON: Bạn đưa ra dẫn chứng xem. Nếu đó là suy đoán mà chưa gì bạn đã nói những câu xúc phạm người khác như: hay là anh không hiểu tiếng Việt thì bài viết của bạn bị xóa là đương nhiên khi nó xúc phạm người khác vô nguyên cớ.
    Nếu Anh đọc cả bài tôi viết và cảm thấy tôi xúc phạm anh qua 1 câu như anh đã nêu thì xin lỗi, anh hãy tùy ý làm điều anh thích. Tôi biết anh là Lính gì rồi, thật bỏ công, cứ tưởng gặp người có trí, có dũng, có nghĩa, có nhân.
    Chào anh.

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    3.084
    Thanked 2.095 Times in 433 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của Rimes Xem bài viết
    Nếu Anh đọc cả bài tôi viết và cảm thấy tôi xúc phạm anh qua 1 câu như anh đã nêu thì xin lỗi, anh hãy tùy ý làm điều anh thích. Tôi biết anh là Lính gì rồi, thật bỏ công, cứ tưởng gặp người có trí, có dũng, có nghĩa, có nhân.
    Chào anh.
    Bạn không đưa ra được dẫn chứng phải không? Vậy bạn chấp nhận tôi del bài của bạn là đúng.

Thế thì bạn đừng vi phạm như thế nữa là được! Cái mình nghĩ chưa chắc đã là điều đúng! Nhân cách của con người thể hiện qua lời nói và cách giao tiếp với cộng đồng. Và mong bạn hòa đồng được với mọi người ở đây!

Chào bạn!
    Ta già chưa nhỉ em ơi?
    Để thơ hon hỏn vay đời nỗi đau.