Bài 1 đến 10/64

Chủ đề: đoc lại những gì đã viết

Threaded View

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    1.121
    Thanked 1.240 Times in 316 Posts

Default Ðề: đoc lại những gì đã viết

Lẽ ra theo lời hứa với chị, Haha sẽ không nói gì nữa, nhưng chị cũng đã nói, nên Haha cũng xin nói vài lời.
    Tính haha anh em trong ngoài đều biết,ở NR này( ngôi nhà ảo mà rất thật của chúng ta) thẳng thắn góp ý, cái chi chưa thông, chưa hoà hợp, thì bàn bạc trên tinh thần xây dựng, trong tất cả các comment của mình, nhận thấy chưa một từ hay một lần xúc phạm hay bạc bẽo với CM, không hiểu sao chị NẢN về haha?
    Mọi sự cuồng tín , dị biệt thường dẫn tới những kết quả trái ngược mục đích tốt đẹp ban đầu,( Thập Tự chinh, khủng bố hồi giáo, dân tộc cực đoan( phát xít), KKK).....rất may và mong, CM sẽ không là như vậy và sớm phát triển lớn mạnh, phổ biến một thể loại thơ hay cho cộng đồng mạng Việt ngữ.
    Là một mem của NIEMRIENG.COM( bằng hữu tương phùng, chân tình hội ngộ) không thể nói lời giữ chân lúc này, Haha rất mong sớm được ghé thăm nhà mới của riêng CM.COM, sẽ xin học lại và khi đó sẽ chấp hành toàn bộ những luật và lệ của CM.COM.

Chị Phale mềm mại, 4Q nhiệt tình, Trần Nguyễn, TNQS1 hoà đồng, NHím con vui vẻ, Thinghien phá phách và vui tươi( kết nhất tên này, những tên sau này không kết bằng), cùng nhiều anh chị em khác, mong mọi người vui khoẻ và luôn hội ngộ ở cả hai(nếu được thì xin là một) căn nhà của chúng ta.

@Ý kiến trên của haha chỉ là quan điểm cá nhân, còn nhiều thiếu sót.
    bác VMT, haha cũng bắt đầu "kết" bác đấy, mong gặp bác thường xuyên.
    Last edited by hahaha; 23-04-2010 at 03:02 PM.