Bài 1 đến 10/64

Chủ đề: đoc lại những gì đã viết

Hybrid View

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    391

Default Ðề: đoc lại những gì đã viết

Trích dẫn Trích dẫn của CM4Q Xem bài viết

Cám ơn Admin đã có lời . Nhưng 4Q đã quyết định rời khỏi nơi đây . Chỉ cá nhân 4Q thôi ,còn các thành viên CM khác thì họ có suy nghĩ và quyết định riêng của họ

Chuyện CM ,4Q cũng đang thỉnh ý Thầy .

Cám ơn Admin đã tạo điều kiện cho 4Q cũng như CM phái sinh hoạt vui vẻ nơi đây

Chúc Admin ,toàn bộ BQT và tất cả MEM NR luôn an mạnh

Thân mến
    CM4Q
    Cám ơn CM4Q đã nói giúp
    Kính
    Thành Phước

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket thachanhtim's Avatar
    Thanks
    358

Hi chị 4Q!

Nhà đủ điều kiện thì cứ xây chị ơi..
    Nhưng mình có nhà, vẫn qua nhà bè bạn ở chơi giao lưu mà chị..
    Như em nè...vẫn có nhà đàng hoàng đó thôi...nhưng em vẫn thích qua NR ăn nằm ...nhậu nhẹt ở đây nè chị...
    Xây nhà mới rùi...thì cho em 01 vé mời sang tân gia nhà mới luôn hén...nếu rộng thì cho em 01 phòng..hihihi....
    Những gì chúng ta ko giải quyết được...hãy để trôi đi theo sự nhấn chìm của thời gian chị ơi...
    Em tin rằng mọi người sau khi bình tỉnh rồi..thì thân tình vẫn là trên hết..
    Cứ nghĩ đến chuyện ko còn cho câu được con cá của chị là Tím buồn thui như con chuồn chuồn á...hic hic....
    *** Looking for king...
    Ta hay chê cuộc đời méo mó,
    Sao không tròn ngay tự trong tâm
    Đất ấp ôm cho mọi hạt nảy mầm,
    Nhưng cây phải biết vươn lên tìm sự sống

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    90

Cô 4 ơi! Tự hổm rày nơi đây có sự tranh luận gay gắt em hổng để ý nhưng có chuyện này em thấy buồn quá, khi hôm nay vô tình đọc những dòng cô viết ở đây...Dù biết là thế giới ảo, chúng ta quen nhau (cô và em) chẳng bao nhiêu ngày, nhưng sao lòng nghe đau nhói khi nghe lời chia tay của cô...
    Tôi hoài nghi để rồi tin chắc chắn!!!
    Tôi không muốn vội tin để rồi đi đến hoài nghi!!!

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    3.084
    Thanked 2.095 Times in 433 Posts

Angry Ðề: đoc lại những gì đã viết

4Q hiểu lầm ý KHT rồi!

Giờ cũng chẳng buồn giải thích làm gì. Chỉ mong những ACE CM đã gắn kết với NR nhìn ra được ""kẻ mới vào"" muốn câu mem có năng lực về trang của mình.

4Q: Nếu KHT có phát biểu nào mang tính cá nhân làm phật lòng 4Q. KHT thành thật xin lỗi. Trong thâm tâm KHT không bao giờ làm chuyện gì ảnh hưởng uy tín của CM. KHT hay làm thơ Đường châm biếm, đi chỗ khác chưa bao giờ dám nói mình học thơ từ CM vì sợ ảnh hưởng tới Sư Môn. Bài viết của KHT, mong 4Q nhìn nhận dưới góc độ khác.

KHT có những bất đồng chỉ riêng với VMT về cách phát biểu. Nhưng KHT vẫn khâm phục VMT về mặt kiến thức. Hẹn gặp VMT tại SG để chuyện trò trao đổi.

P/S: Mong đã là Quái thì cũng hiểu được cách nghĩ ngược ngạo. Cách giải quyết vấn đề lạ đời của nhau.

Cũng buồn như ai chứ không thanh thản gì!
    Last edited by kehotro; 23-04-2010 at 01:45 PM.
    Ta già chưa nhỉ em ơi?
    Để thơ hon hỏn vay đời nỗi đau.

Member PhotobucketPhotobucket Hồng Mai Ngạo Tuyết's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của kehotro Xem bài viết
    4Q hiểu lầm ý KHT rồi!

Giờ cũng chẳng buồn giải thích làm gì. Chỉ mong những ACE CM đã gắn kết với NR nhìn ra được ""kẻ mới vào"" muốn câu mem có năng lực về trang của mình.

4Q: Nếu KHT có phát biểu nào mang tính cá nhân làm phật lòng 4Q. KHT thành thật xin lỗi. Trong thâm tâm KHT không bao giờ làm chuyện gì ảnh hưởng uy tín của CM. KHT hay làm thơ Đường châm biếm, đi chỗ khác chưa bao giờ dám nói mình học thơ từ CM vì sợ ảnh hưởng tới Sư Môn. Bài viết của KHT, mong 4Q nhìn nhận dưới góc độ khác.

KHT có những bất đồng chỉ riêng với VMT về cách phát biểu. Nhưng KHT vẫn khâm phục VMT về mặt kiến thức. Hẹn gặp VMT tại SG để chuyện trò trao đổi.

P/S: Mong đã là Quái thì cũng hiểu được cách nghĩ ngược ngạo. Cách giải quyết vấn đề lạ đời của nhau.

Cũng buồn như ai chứ không thanh thản gì!

Bái phục
    Bất thị nhất phiên hàn triệt cốt

Chẩm đắc mai hoa phốc tỷ hương.