Trích dẫn Trích dẫn của Tazang Xem bài viết
Tin nóng tiếp tục cập nhật.....

Biết là cả nhà nóng ruột về tình hình sức khoẻ Vồng, nhưng Tz phải thăm hỏi và làm việc với bác sỹ cụ thể để báo cáo chi tiết vơi cả nhà là tình hình như thế này:
Vồng nằm viện là do viêm Phế Quản cấp chứ ko phải viêm phổi ( cái này rất lạ vì bệnh này thì chỉ thường gặp phải ở trẻ sơ sinh hoặc cùng lắm là thanh niên-vị thành niên, cho nên theo hội chẩn của nhóm bác sỹ chuyên khoa CKG mà đứng đầu là mít-tơ KTMQA thì có thể Vồng nhập viện là do ....sặc một thứ gì đó chăng??? ) đến hết ngày hôm qua sau khi về nhà tắm rửa sạch sẽ để vào viện cho các bác sỹ, y tá nữ kiểm tra tổng thể....Vồng đã được di lý về dưỡng thương tại nhà. Đến nay sức khoẻ đang có tiến triển tốt và ko có gì có thể ảnh đến tâm-sinh lý sau này, nhưng để bệnh nhân hồi phục nhanh nhất nên mọi sự liên lạc đều bị hạn chế tới mức tối đa ( Tz phải đu cây chuyền cành qua cửa thông gió mới vào thăm Vồng được đó)

....còn tiếp

@ Cock: chú Chim có Khuyên đã thửa được bộ Khuyên mới cực kỳ xịn( có gắn rất nhiều hột đá quý) và âm thanh đang nâng cấp nên mấy hôm nữa sẽ tái xuất đó nha.....kinh hoàng luôn
Vậy thì yên tâm rồi! Thanks TZ! Nhưng TZ đu cây thì được chứ đừng có... đu theo mấy cô ý tá thì... ????