Bài 1 đến 10/61

Chủ đề: Gởi Eros, Ý Nhi, Nhật Huy

Threaded View

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    301
    Thanked 3.169 Times in 588 Posts

Default Ðề: Gởi Eros, Ý Nhi, Nhật Huy

Trích dẫn Trích dẫn của người xưa Xem bài viết
    Cho người xưa góp ý chút: các bạn NR hãy bình tĩnh lại các bạn nhé. Nhìn theo mặt tích cực là trang NR giờ đây đang phát triển, trong sự phát triển nào cũng luôn có va chạm. Dĩ nhiên mình luôn mong đợi mọi sự diễn ra trong một giới hạn nhất định. Nhưng cuộc đời không phải cái gì cũng trong vòng tính toán của mình được. Các bạn muốn trang NR lớn mạnh hơn thì những chà xát này là bổ ích, bởi nếu không NR mãi mãi chỉ gói gọn cho những người bạn thân cận với nhau mà thôi.

Gởi các bạn có những ý kiến ngược với BTC: thực ra, làm người chủ trì có cái đau đầu riêng của họ. BTC của NR đã thăm dò ý kiến, tức là đã lắng nghe. Có thể, trong tập thể BTC chưa có sự thống nhất tuyệt đối, nhưng chuyện ở đời luôn vậy. Họ cũng công khai việc này chứng tỏ họ không ngần ngại mà coi nhau như 1 tập thể để trao đổi chứ không phải cãi cọ nhau. Các bạn có ý kiến của mình và bảo vệ quan điểm thì rất tốt. Trong trò chơi con chữ, ai ai cũng nhạy cảm với lời ăn tiếng nói, các bạn chắc cũng thế. Do đó, khi ngầm ý gì cũng mong các bạn đặt mình vào hoàn cảnh người mà viết cho nó nhẹ nhàng chút. Nói thì dễ, làm thì khó. Khi bạn làm, bạn nhìn vào ý kiến nhiều người mà!!
    Cảm ơn huynh về những lời này.
    NR lúc nào cũng muốn mỗi thành viên đến đây đều trở thành một người bạn. Vạn bất đắc dĩ phải rót rượu tiễn ai cũng là ngoài ý muốn.

Còn thế nào là một người bạn, thiết nghĩ PL không cần nói mọi người cũng hiểu phải không huynh?
    Last edited by phale; 09-01-2010 at 07:33 AM.