Bài 1 đến 10/61

Chủ đề: Gởi Eros, Ý Nhi, Nhật Huy

Hybrid View

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    301
    Thanked 3.169 Times in 588 Posts

Default Ðề: Gởi Eros, Ý Nhi, Nhật Huy

Trích dẫn Trích dẫn của Nhật Huy Xem bài viết
    Vậy cho tôi hỏi cái BGK đã thống nhất ý kiến khi mở cuộc thi chưa?Xây nhà móng không vững thì xây càng cao càng dễ đổ...Còn nếu bạn hiểu đó là chê bai thì là chê bai, tôi viết đả kích hơn là chê đó vì mọi điều tôi nói mang hàm ý "ẩn" hơn là "rõ". Hãy hiểu từ ngữ và dùng từ cho đúng

Thân!
    Nếu ý kiến của bạn là đúng, tôi thật cảm ơn bạn không hết, nhưng tiếc là bạn chưa hiểu gì về diễn đàn đã vội phát biểu.

Còn về thời gian cho cuộc thi, đến thời điểm này, xem như là chưa phù hợp. Việc này tôi chịu trách nhiệm. Nếu bạn có ý kiến gì, hãy nêu rõ đích danh tôi cũng được.

Việc kéo dài thời gian này không ngoài mục đích cho cuộc thi trọn vẹn. Điều đó há không tốt hay sao?

Phản ứng của các bạn là xuất phát từ điều không hay nào do việc kéo dài thời gian này gây ra?

Member PhotobucketPhotobucket Ý Nhi's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của phale Xem bài viết
    Nếu ý kiến của bạn là đúng, tôi thật cảm ơn bạn không hết, nhưng tiếc là bạn chưa hiểu gì về diễn đàn đã vội phát biểu.

Còn về thời gian cho cuộc thi, đến thời điểm này, xem như là chưa phù hợp. Việc này tôi chịu trách nhiệm. Nếu bạn có ý kiến gì, hãy nêu rõ đích danh tôi cũng được.

Việc kéo dài thời gian này không ngoài mục đích cho cuộc thi trọn vẹn. Điều đó há không tốt hay sao?

Phản ứng của các bạn là xuất phát từ điều không hay nào do việc kéo dài thời gian này gây ra?
    Tiền hậu bất nhất
    Cuốn theo chiều gió!

Thanks
    301

Trích dẫn Trích dẫn của Ý Nhi Xem bài viết
    Tiền hậu bất nhất
    Nếu chỉ vì thế mà các bạn phản ứng như trên thì giữa chúng tôi và các bạn, ai là kẻ hồ đồ hơn?

Vì có chuyện này nên chúng tôi mới phải cất công thăm dò ý kiến của mem.
    Những sự việc này, ngay cả ngoài đời cũng thường gặp, hoặc ngay trong chính cuộc sống của các bạn cũng thường diễn ra.

Nếu các bạn có tâm, nhìn vấn đề theo chiều hướng tốt, rằng sự bất nhất này cũng chỉ vì hướng đến điều tốt đẹp hơn cho cuộc thi thì hẳn các bạn đã không có những lời lẽ như đã nói!

Member PhotobucketPhotobucket Ý Nhi's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của phale Xem bài viết
    Nếu chỉ vì thế mà các bạn phản ứng như trên thì giữa chúng tôi và các bạn, ai là kẻ hồ đồ hơn?

Vì có chuyện này nên chúng tôi mới phải cất công thăm dò ý kiến của mem.
    Những sự việc này, ngay cả ngoài đời cũng thường gặp, hoặc ngay trong chính cuộc sống của các bạn cũng thường diễn ra.

Nếu các bạn có tâm, nhìn vấn đề theo chiều hướng tốt, rằng sự bất nhất này cũng chỉ vì hướng đến điều tốt đẹp hơn cho cuộc thi thì hẳn các bạn đã không có những lời lẽ như đã nói!
    Cùng trong BGK saoo ngay từ đầu không thảo luận rồi đưa ra quyết đinh cho chắc chắn ? mà phải chờ đến mấy ngày gần kết thúc rùi mới thế ????
    Cuốn theo chiều gió!

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Sheiran's Avatar
    Thanks
    4.867
    Thanked 2.923 Times in 850 Posts

Cùng trong BGK saoo ngay từ đầu không thảo luận rồi đưa ra quyết đinh cho chắc chắn ? mà phải chờ đến mấy ngày gần kết thúc rùi mới thế ????
    Đơn giản vì tính chất vui là chính, không ai đặt nặng chuyện đạt giải và phần thưởng cả! Đây là một phong trào cây nhà lá vườn để mọi người vui với nhau, không phải một cuộc thi vì một mục đích to tát... nào đó.

Khác mục đích nên không thể cùng suy nghĩ! Không cần thiết phải nói nhiều.
    Welcome visit to: My company, My forum, My Blog Thanks all!

Thanks
    301

Nếu bây giờ mà hỏi câu này có thể làm mọi chuyện hoàn hảo hơn thì PL cũng mong YN hỏi thêm 100 lần nữa.

Nhưng đây không phải lúc để hỏi câu này nữa! Vì có hỏi cũng không giúp được gì tốt hơn cho những gì đang diễn ra, ngược lại còn làm phức tạp thêm vấn đề.

Nhưng dù sao cũng cảm ơn YN đã nghĩ đến cuộc thi hoàn hảo hơn mà hỏi câu này. Vì chắc chắn rằng, những cuộc thi sau (nếu có) từ kinh nghiệm này sẽ được chu toàn hơn.

Chỉ tiếc rằng, YN và các bạn đã không đủ điềm tĩnh để trao đổi thẳng thắn mà nhẹ nhàng. Thậm chí còn dùng những lời lẽ không nên dùng.