Bài 1 đến 10/61

Chủ đề: Gởi Eros, Ý Nhi, Nhật Huy

Hybrid View

Member PhotobucketPhotobucket Nhật Huy's Avatar
    Thanks
    0

Default Ðề: Gởi Eros, Ý Nhi, Nhật Huy

Không biết có đánh bóng ko nhưng kéo dài cuộc thi ra để nhiều người tham gia (từ ngày cuộc thi mở ra mem đk nhiều thật đó ) thì ko biết là vui chơi hay là đánh bóng nữa. Giờ mọi ng nói là hiểu vs ko hiểu NR thì xin thưa: NH này nhìn vào thì thấy mod, admin mỗi ng 1 ý (nhìn trc mắt là cuộc thi) thì ko hiểu cái BQT NR đoàn kết hay ko nữa?Vậy jờ nên nhìn nhận NR là 1 nơi mà ở đó tập thể vững vàng vs đoàn kết?
    Trả nợ đời nhân sinh một kiếp
    Hồn buồn ước phận duyên ly thiệp
    Tình cha nghĩa mẹ gắng đền công
    Báo dưỡng ân lòng kinh túc nghiệp

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    301
    Thanked 3.169 Times in 588 Posts

Default Ðề: Gởi Eros, Ý Nhi, Nhật Huy

Trích dẫn Trích dẫn của Nhật Huy Xem bài viết
    Không biết có đánh bóng ko nhưng kéo dài cuộc thi ra để nhiều người tham gia (từ ngày cuộc thi mở ra mem đk nhiều thật đó ) thì ko biết là vui chơi hay là đánh bóng nữa. Giờ mọi ng nói là hiểu vs ko hiểu NR thì xin thưa: NH này nhìn vào thì thấy mod, admin mỗi ng 1 ý (nhìn trc mắt là cuộc thi) thì ko hiểu cái BQT NR đoàn kết hay ko nữa?Vậy jờ nên nhìn nhận NR là 1 nơi mà ở đó tập thể vững vàng vs đoàn kết?

NH, chúng tôi mở cuộc thi không phải để thu hút mem, đặc biệt là mem chỉ vì cuộc thi mà đến! Bạn nên hiểu rõ điều này.

Bạn thắc mắc, lo lắng về sự đoàn kết của BQT NR, chúng tôi cảm ơn bạn về ý tốt này. Nhưng bạn ạ, chúng tôi quan điểm tranh luận là để hiểu nhau hơn, chứ không phải để quay lưng lại với nhau.

Cho đến thời điểm này, chúng tôi vẫn là một tập thể đoàn kết, bạn có thể yên tâm.

NR cần những người bạn bạn ạ.
    Nếu bạn đến với tấm lòng làm bạn, hẳn biết cách thể hiện điều đó.